ผู้เขียน หัวข้อ: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Super Robot Heroes Ex CreR  (อ่าน 4765 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
[คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Super Robot Heroes Ex CreR
« เมื่อ: กันยายน 08, 2020, 05:29:02 PM »
สวัสดีครับ ผม P'Smoke หลังจากที่ไม่ได้ทำรีวิวมานานมากกกกกกกกกกกกก  :iconlol:
คลิปนี้จะเป็นการรีวิว Super Robot Heroes Ex CreR

โมเดลตัวนี้เป็นตัวแรกที่ช่องผมนำมารีวิวที่ไม่ใช่ของลุงบัน (Bandai) Super Robot Heroes Ex CreR นั้นผลิตโดย Orange Cat Industry
ต้องบอกก่อนเลยนะครับว่าผมไม่รู้จักเจ้า Ex CreR เลย ที่ซื้อมาต่อคือความเท่ของมันจริงๆ :iconwish:
ถ้ามีขอผิดพลาดอะไรหรือข้อมูลน้อยเกินไป ต้องขอโทษขออภัยด้วยนะครับ

ยังไงก็ฝากผลงานของผมด้วยนะครับผม  :iconvsign:
https://youtu.be/q1biDybWcbQ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2020, 02:26:20 PM โดย Kingpond »

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Super Robot Heroes Ex CreR
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 06:20:43 AM »
 :iconnasty: ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ เท่ดี
   :iconvsign: รีวิวดี ภาพชัดเจน

ออฟไลน์ Kingpond

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
Re: [คลิป][ไม่ใช่กันพลา review] Super Robot Heroes Ex CreR
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 02:27:28 PM »
:iconnasty: ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ เท่ดี
   :iconvsign: รีวิวดี ภาพชัดเจน

ขอบคุณครับผม :iconlol: