ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าเข้าอ่านกระทู้ ปั๊มอัพฯ  (อ่าน 2361 ครั้ง)

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
อย่าเข้าอ่านกระทู้ ปั๊มอัพฯ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2023, 11:11:08 PM »
มีนมาสองรอบละกับในเวปเราๆ
ก็ไม่ต้องเข้าอ่านนะครับ เดี๋ยวคนที่เข้าอ่านจะซวยโดนเจาะฯแล้วขยายตัวต่อไปเป็นทอดๆ จะตัดตอนไม่หมด
เท่าที่ไล่ดูแต่ก็ได้แค่ระดับนึง ชักจะระบาด  :iconsleep:เยอะขึ้นๆ
ไม่รู้มันผ่านระบบความปลอดภัยได้ยังไง แต่มันเริ่มโดนกะหลายๆกระทู้ ที่สมาชิกไม่ได้โพสเอง แล้วคนดูแลระบบที่ไม่ทันพวกนี้ จะไปว่ากล่าวสมาชิกที่โดนฯโดยไม่รู้หนะครับ ต้องทำข้อมูลให้เท่าทันเจ้าพวกนี้แหละ
บางเวปพิมโต้ตอบกันวุ่นวายเลย คนดูแลเค้าไม่เข้าใจว่าระบบโดนเจาะ
ไว้มีข้อมูลเพิ่มเติมจะมาบอกอีกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2023, 11:13:01 PM โดย marasai »

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: อย่าเข้าอ่านกระทู้ ปั๊มอัพฯ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2023, 01:46:10 PM »
ต้องขออภัยที่เกิดเรื่องอย่างนี้ขึ้น คนป้องกันจะตามหลังคนที่จ้องบ่อนทำงายอยู่ก้าวนึงเสมอ เท่าที่ดูมักจะแทรกแซงเข้ากับ Account ที่ไม่ได้ใช้นานแล้วและมีรหัสในการ Login ค่อนข้างง่ายทหากพบเจอต้องขอทำการลบAccount สมาชิกท่่ไม่ได้ใช้นานแล้ว และโดนเชื่อตัวนี้เจ้าไปนะครับ คุณสามารถเข้ามาสมัครใช้งานใหม่ได้ในชื่อเดิมครับ