ผู้เขียน หัวข้อ: [ โมจีน + สีกระป๋อง ] W.I.P >> Dynames ver. หวานๆๆ [ Up 15% เตรียมทำให้หวาน ]  (อ่าน 6242 ครั้ง)

ออฟไลน์ nubirdza

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
ถึงเวลาลงห้อง wip กะเค้าซะที และจะเปงโมจีน 1/100 ตัวแรกที่จะทำสีเหอะๆๆ  ยังไงก็จะทยอยอัพเดทฮะ ตั้งเป้า 7 วันเสร็จ

ปล. สีหวานๆๆ ลองเดาดูนะฮะ ว่าจะมาสีโทนไหน  :iconnasty:

ปล. 2    เอ่อ ถ้า บอส เห็นมะสมควรยังไงก็ ลบได้เลยนะฮะ    :iconvsign:

เอาหน้ากล่องไปดูเล่นก่อนนะฮะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2009, 02:49:43 PM โดย nubirdza »

ออฟไลน์ tomujung

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
Re: [ โมจีน ] W.I.P >> Dynames ver. หวานๆๆ [ 0% ]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 05:24:17 PM »
โพสแต่กล่องแบบนี้ระวังซ้ำรอยนะครับ :iconcry:

• *
Re: [ โมจีน ] W.I.P >> Dynames ver. หวานๆๆ [ 0% ]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 05:31:20 PM »
^
^
^

ยังไหรอฮะ แอบงง ??  ตอนนี้กำลังนั่งตัดๆๆ ทำสีอยุ่   :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2009, 05:31:45 PM โดย nubirdza »

ออฟไลน์ Schnitzer

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
  • ZGMF-X42S Destiny Gundam Extreme Blast Mode
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 05:59:08 PM »
อยากโดนลบก่อนได้ทำสีเหรอครับ ?

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 12:53:42 PM »
ถ้ายังไม่ได้ทำอะไรเลย เช่น ต่อเป็นตัวแล้ว อะไรประมาณนี้ยังไม่น่าจะเอามาโพสต์นะครับ รอไว้ต่อเสร็จก่อนค่อยเอามาลงก็ยังทันครับ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 02:21:44 PM »
ระวังกระทู้โดนอุ้มนะครับ.. :iconsmile:
รอชมๆๆ
Thailand only !!

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:49:43 PM »
หง่า กลับมาอีกทีจะทำผิดกฎซะงั้น ขออ

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
Re: [ โมจีน ] W.I.P >> Dynames ver. หวานๆๆ [ Up 5% รอการพ่นรองพื้น ]
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:51:06 PM »
ดีครับแบบนี้ไม่น่าจะโดนอุ้มแล้ว เต็มที่ครับ สู้ ๆ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
Re: [ โมจีน ] W.I.P >> Dynames ver. หวานๆๆ [ Up 5% รอการพ่นรองพื้น ]
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 08:48:00 AM »
ยังไม่เห็นหน้าเลย
ในบรรดาหน้า และเขา
Dynames จีน น่าจะทำออกมาได้ยากสุดนะ S1
รอชมหน้า  :iconnasty:

• *
Update ผลงานฮะ

ตอนนี้ พ่นรองพื้นชิ้นส่วนบริเวณ ช่วงกระโปรงลงไป ทั้งหมดฮะ  กะว่า เก็บช่วงล่างก่อน

ติดตามตอนต่อไปนะฮะ  เมื่อความหวานกำลังจะมาเยือน   :iconnasty:

ออฟไลน์ kaopun

• *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
แยกชิ้นพ่น ขยันกว่าผมอีกนะฮะเนี่ย  :iconsmile:

ออฟไลน์ SonicRoute

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -3
  • Two Sides To Every Story
แยกชิ้นพ่น ระวังตอนประกอบมันจะแน่นเกินไป ประกบไม่สนิก หรือแกะไม่ออกนะครับ อิอิ (เพราะเคยเป็น  โมแทบหัก)