ผู้เขียน หัวข้อ: [[กระทู้แนะนำตัวสมาชิก]] มือเก่า มือใหม่ มือเก่าไอดีใหม่ ฯลฯ รายงานตัวได้ที่นี่ครับ!  (อ่าน 232256 ครั้ง)

ออฟไลน์ GundamMan

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ชื่อบลูเบอรี่

ยินดีต้อนรับนะครับ  รายนี้ผมขอรับน้องเองนะครับ   :iconlol: :iconlol: :iconlol:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ nipponese

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
 :iconwink:เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่เหมือนกันคะ :iconlike:

:iconhappy:มารายงานตัวค่ะ  :iconvsign:

:iconsmile:ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :iconwish:

ออฟไลน์ Zeropuan

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 15
  • เรียนไม่ยุ่ง มุ่งเเต่ 'เกรียนดั้ม'
น้องใหม่รายงานตัวคร้าบ
ฝากด้วยนะคร้าบ :iconsmile:
หักได้หักดี หลังเนี่ย -*-

ออฟไลน์ nooyamza

• *
มารายงานตัวจ้า เพิ่งสมัครมามะกี้เลย ชื่อแยมมี่ค่ะ ฝากด้วยนะคะ
มาหาข้อมูลหน่อยยมือไหม่ๆ :iconvsign:

ออฟไลน์ mammon

• *
เข้ามาก็ตั้งนานแล้ว ยังไมได้รายงานตัวซักที ชื่อน้ำนะครับติดกันดั้มตั้งแต่

ออฟไลน์ nonicorn

• *
สวัสดีครับผม  พี่ๆ ทุกคน

ผม นก ครับ

เล่น 1/60 redframe อยู่ครับ ว่าแต่ .....

:iconwish:

Edited by K:
เตือน หากทำธุรกรรมซื้อ-ขายโดยไม่ได้รับอนุญาตอีกจะถูกแบน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2009, 07:36:44 PM โดย K »

ออฟไลน์ tongkura

• *
  • Like: -20
ชื่อตองครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย... ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเท่าไหร่ครับยังไงก้อช่วยเหลือกันด้วยนะครับพี่ๆ....

ออฟไลน์ amicozer

• *
มาแนะนำตัวครับ สมัครมาตะกี้เองงะ ตอนนี้กำลังเก็บตังซื้อ ZAKU ของชาร์ อยู่ครับ

ออฟไลน์ mumunza10

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -12
  • ชื้อมาดองข้ามชาติ
หวัดดีคับผมพึ่งเข้ามาครั้งแรกรู้สึกประทับใจมากกับเว็บนี้
ซึ้งสอนเทคนิกต่างๆให้ ผมจึงได้ลองนำมาใช้
สรุปคือไม่สวยคับ ยังทำไม่ค่อยเป็นกับการทำสี  ผมอยากจะเอารูปที่ผมทำสีลง
จะได้ให้คนอื่นช่วยแสดงความคิดเห็นจะทำไงคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2009, 07:24:42 PM โดย mumunza10 »

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
ยินดีต้อนรับทุกๆท่านคร้าบบ :iconsmile:

หวัดดีคับผมพึงเข้ามาครั้งแรกรู้สึกประทับใจมากกับเว็บนี้
ซึ้งสอนเทคนิกต่างๆให้ ผมจึงได้ลองนำมาใช้
สรุปคือเละคับ ยังทำไม่ค่อยเป็นกัยการทำสีผมอยากจะเอารู้ที่ผมทำสีลง
จะได้ให้คนอื่นช่วยแสดงความคิดเห็นจะทำไงคับ

สะดุดตากระทู้นิดนึง อ่านแล้วงง งง นิดนะครับ ลอง Edit แก้การสะกดคำดูใหม่นะครับ  :iconsmile:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ jingjoow

• *
สวัสดีค่ะ เป็นผีสิงบอร์ดมานาน มารายงานตัวค่ะ
เพิ่งเริ่มเล่นมาได้พักนึงแล้วแต่ยังไม่เคยทำสีเลยค่ะ
ฝากตัวด้วยนะคะ  :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2009, 05:14:07 PM โดย jingjoow »

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
  เเอบๆดูมานานเเล้วครับ  ขอคำเเนะนำด้วยครับมือใหม่ๆ  :iconvsign:

ออฟไลน์ earthseed

• *
  • ิbcc 160
hello
    ผม เอิธร์
                 ผม bcc 160

ออฟไลน์ soljrgati

• *
  • เดิมๆดิบๆมันก็สวยดีนะ
สวัสดัครับ

นัทครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ :iconhappy:

ออฟไลน์ Jay2009

• *
  • [หัดเล่น]
มือใหม่หัดเล่น
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 07:35:50 PM »
 :iconwish:ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ชี้แนะด้วยนะคะ :iconwish:

ออฟไลน์ looney12

• *
สวัสดีครับ ผมเข้ามาดูเวบนี้และเป็นสมาชิกนานแระ วันเลยขอมารายงานตัวครับ

ฝากด้วยนะขอร๊าบบบ

ออฟไลน์ tinystar

• *
  • ผมคือสาวกsd
สวัสดีครับ ผมtinystar สาวกsd มารายงานตัวครับผม ผมชอบsdมาก ใครมีรูปเอามาโพสที (ที่ไม่ใช่สามก๊กน่ะครับ)

ออฟไลน์ sasiton11

• *
ดีครับทุกท่าน มือใหม่อ่ะคับ อยากจะเริ่ม อยากจะสะสม แต่แบบ เอามาทำเองอะครับ ทั้งแบบ ต่อขึ้นมาเองแล้วแบบโมเดล อะครับ
มีคำแนะนำป่าวคับ ว่าหาซื้อได้ที่ไหน แล้วเริ่มใหม่ควรจะเล่นแบบไหน อะครับ 

ออฟไลน์ anaho

• *
  • Like: -6
สวัสดีทุกคนนะครับ จริงๆสมัครมาเกือบเดือนแล้ว แต่ไม่มีโอกาศได้รายงานตัวซะที ได้เเต่เข้ามาดูเฉยๆ
ส่วนตัวชอบ

ออฟไลน์ R.AmuRo

• *
  • Like: -4
สวัสดีคับ แนะนำตัวคับ  :iconlol: เล่นโมมานานแล้วคับ แต่ฝีมือยังไม่ถึงไหน ตัดเส้นเป็นอย่างเดียว :iconcry: อยากทำให้สวยๆกะเค้ามั้งจัง วันไหนจาเอามาโชว์กะเค้ามั้งดีไหมอ่า :iconwink: