ผู้เขียน หัวข้อ: Junk Guild ซ่อมหุ่นเก่า เอามาทำให้ใหม่ 0% (Notebookกลับมาแล้วววว)  (อ่าน 11130 ครั้ง)

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
เจ๋งไปเลยครับ สวยดีครับ ผมว่ามันเหมือนหน้าเค้ก เลยน่ากดินมากๆๆ :iconnasty: :iconnasty:
Thailand only !!

ออฟไลน์ tomujung

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
ทำเสร็จแล้วดูดีมากเลยครับ สวยกว่าตอนขาวจั๊วเยอะเลย

ออฟไลน์ rockwallnut

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
NEXT Project: Junk Guild ซ่อมหุ่นเก่า เอามาทำให้ใหม่ 0%
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 10:36:12 PM »
มาแล้วครับ โปรเจคต่อไป ไม่เชิงทำสี แต่เป็นการซ่อมครับ จะซ่อมตัวอะไรนั้น (ถ้าสนใจก็)ตามมาดู

Box Credit : Dalong
ขออ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2009, 10:42:42 PM โดย rockwallnut »

ออฟไลน์ Wulther

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
เพราะลุงจะเก็บไว้ขายคู่คับเอ็มจีไงครับ 555+ บลูเฟลมออกมาแล้วทำไมเรดเฟลมจะไม่ออกหล่ะ อีกอย่างที่ผมดูในรูปเกราะ
ส่วนที่เป็นบลูเฟลมก็เป็นแค่ชิ้นส่วนเสริมที่เอามาเปลี่ยนให้กับตัวโม แสดงว่าตัวแอดเทร ทำเส็จแล้ว ส่วนเพาเวอเรด(ตัวนี้ผมประทับใจเช่นกัน) อาจออกแบบเอกเซียคือกล่องใหญ่แล้วใส่ แขนมาให้เปลี่ยน+ดาบยัก ถ้าออกจิงๆผมก็ซื้อหล่ะ
ปล.ผมก็มีแอดเทรเรดเฟลมอยู่แล้วด้วย มีตั้ง2ตัว โมจีน โมแท้
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
Idea Action Base เข้าท่าดี ต่ผมมีแต่สีเคลียร์เขียวอ่ะ  :iconfreak: