ผู้เขียน หัวข้อ: THE FLASH (Alex Ross Ver) นอกไลน์  (อ่าน 3564 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
THE FLASH (Alex Ross Ver) นอกไลน์
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 05:07:21 PM »
      SCALE 1/6  ครับ ผมใช้ดิน HOMESPUN  ปั้นครับ  :iconsweat:

เดี๋ยวเดือนเดี๋ยวปี  อย่าปล่อยเวลาให้ผ่านไปนะครับเพื่อนๆ ฮี่ๆ   :iconsweat: 

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
Re: THE FLASH (Alex Ross Ver) นอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 05:24:26 PM »
งามอีกแล้วครับเฮีย  ส่วนงานของผมรอหน่อยนะครับ ขอเวลาเก็บเศษตังซื้ออุปกรณ์ก่อน  :iconfreak:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ mrjenova (ตัวเหี้ยสังคม)

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -65535
  • เป็นโรคคลั่ง Mono-Eye
Re: THE FLASH (Alex Ross Ver) นอกไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 05:24:51 PM »
พอมองลึกๆไปที่เบ้าตาแล้ว เหมือนกับคนใส่หน้ากากจริงๆเลยครับ เหมือนมากๆ   :iconwish:

ออฟไลน์ Buf-The-Great

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 0
  • หลังสู้ฟ้า หน้าซุกหมอน นอนกลางแดด
    • http://buf-the-great.exteen.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 07:06:19 PM »
เหมือนว่าจะสันหลังยาวรึป่าวเนี้ย
รับ
Loto, Dreissen [Unicorn Ver.], Jesta, MG Shenlong, MG, Wing ~ EW Ver.,MG Deathscythe Hell
ต่อแล้วหรือใหม่ ราคาคุยกัน

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 01:43:45 PM »
เหมือนกับคนใส่หน้ากากจริงๆเลยครับ เหมือนมากๆ   :iconwish:
  ขอบคุณครับท่าน mrjenova  :iconnasty:
เหมือนว่าจะสันหลังยาวรึป่าวเนี้ย
เหมือนคนปั้น อิๆ ขอบคุณครับ
ส่วนงานของผมรอหน่อยนะครับ ขอเวลาเก็บเศษตังซื้ออุปกรณ์ก่อน  :iconfreak:
  ไม่ต้องรีบครับ จะได้งามๆ  :iconwish: