ผู้เขียน หัวข้อ: [เชิญร่วมโหวท](กิจกรรมพิเศษรับหน้าร้อน) หมายศาลท้าดวล ภาค สอง ตอน เศรษฐีกำมะลอ  (อ่าน 83984 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonman

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 4
  • yo yo yo
แต่ข้องใจอย่าง ปั้นโพสตอนตี 3 เกือบตี 4

ทำไรอยู่วะนั่นโหลดหนังให้คนแถวนี้เหรอ ????   

ไม่ได้ทำอะไรพี่ เฝ้าร้านๆ  แต่ก้อโหลดอยู่ด้วยแหละฮ่าๆๆ

พรุ่งนี้จะเอา HD ไปก๊อป อิอิอิ

ปล. ของผมไม่ต้องเลือกอ่ะเพราะคนสุดท้าย :iconwink:

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
1 TB พอมัยอ่ะ...

ไล่ๆ อ่านกันมาแล้ว

สรุป ว่าใครต้องการสละสิทธิ์ ในครั้งนี้กันบ้าง จะได้เก็บ เป็นของรางวัล ในกิจกรรมมีทติ้งใหญ่ กันเลยทีเดียวครับ...

ถ้า สละแล้ว พอมารู้ว่า ของเป็นอะไร อย่างมา น้ำตา ตก ก็แล้วกัน ..
5555 :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ ong

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries
เห็นของแล้วขอคืน 5555 

ล้อเล่น เอาไปเถอะ

ออฟไลน์ firmforf

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -1
    • http://mapeca184.exteen.com/
ขอสละสิทธนะครับ  :iconcry:

http://mapeca184.exteen.com/ เพิ่งสร้างเสร็จเองงะ ;)

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
คุณ firmforf สละสิทธ์

ขอให้ท่านชนะกติกา ข้อ 3-6 รบกวนช่วยเลือกของรางวัลด้วยครับ.

ถ้าต้องการสละสิทธ์ ก็ บอกมาโล๊ด จะได้ เก็บไว้เป็นรางวัล มีทติ้งใหญ่ ทีเดียวครับ :iconwinks:

ออฟไลน์ shishi

• *
  • Like: 34
เพื่อความหนุกหนานเดี๋ยวเลือกรางวัลเอามานอนกอดเล่นที่บ้านกันก่อนดีกว่า เดี๋ยวรางวัล meeting ค่อยไปว่ากันตอนนั้นละกัน  :iconlol:
(แบบว่าอยากเลือกเล่นๆ ๕๕๕)

• กัน-โอตะ
1. คะแนนโหวท ได้อันดับ 4 รับรางวัล......................................................(คุณtenkaminari) --- Code  258697
2. เลขลำดับ กระทู้ สองตัวท้าย ใครมากที่สุด(เอามาบวกกัน) ได้รับรางวัล...........(คุณ firmforf) --- สละสิทธิ์ ครับ(ยกยอดไปรวมมีทติ้งใหญ่ฯ)
3. กระทู้ใคร มีคนโพสตอบมากที่สุด รับรางวัล...............................................(น้องฟาฮัด) --- สละสิทธิ์ ครับ(ยกยอดไปรวมมีทติ้งใหญ่ฯ)
4. กระทู้ไหน โพสเวลา มากที่สุด (ดึกสุด) รับรางวัล........................................(พี่ปั้น) สละสิทธิ์ ครับ(ยกยอดไปรวมมีทติ้งใหญ่ฯ)
5. กระทู้ไหน โพสเวลา น้อยที่สุด (เช้าสุด) รับรางวัล...................................... (พี่โป้ง) --- Code 378077
6. เลขลำดับ กระทู้ สองตัวท้าย ใครน้อยที่สุด(เอามาบวกกัน) ได้รับรางวัล..............(ต้นแมน ) --- Code 612126
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2011, 02:54:45 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
พี่อั๋นลืมเค้าาาา  :iconcry:

ง่าขออภัย คนแก่ตาไม่ดี  :iconpale:

หลายๆคนที่สละสิทธิ์คงจะรู้แล้ว่าเลข Barcode ที่เห็นนั้นเป็นเลขจากข้างกล่องของสิ่งนี้

เอาไปใช้ทำอะไรไม่รู้  :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
ของผมก็สละสิทธิ์จ้าพี่วัต ยกของรางวัลไปรวมกับวันมิตติ้งใหญ่เลยครับ   :iconvsign:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

• กัน-โอตะ

ออฟไลน์ shishi

• *
  • Like: 34
เลือกเล่นๆ 378077 ครับ

ออฟไลน์ tonman

• *
  • Like: 4
  • yo yo yo
คราวหลังอย่าทำแบบนี้อีกนะ กว่าจะได้ 6 เลข................ 612126

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
เอ่อ คุณต้นครับได้ข่าวว่ามีรางวัล อะไรนะบัตรอะไรซักอย่างเนี่ย 555+ :iconlol:
Thailand only !!

ออฟไลน์ ong

• *
  • http://ongarch66.multiply.com
^
ถ้าเป้นบัตรนั่นจริงๆ ผมขอเรียกสิทธิ์คืนครับ

ออฟไลน์ NewtypeX

• *
  • Like: -179
Re: [เชิญร่วมโหวท](กิจกรรมพิเศษรับหน้าร้&#
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 04:28:11 PM »
พี่ผมรอให้คุณ firmforf ตอบนะ ต่อมาก็สละสิท ทำไมผมโดนสละสิทเฉยเลยอะทั้งที่ยังไม่ครบ 1 วันเลยอะ ผมเรียนอยู่นะพี่  :iconcryout:

เออลืม สนิทเลย ขออภัยครับ
ครับผมทราบแล้วครับ
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2011, 04:49:22 PM โดย NewtypeX »

• กัน-โอตะ
^
^

งั้นเอาไป 1 Unlike

เย้ๆๆ ได้รางวัลด้วยพะยะค่ะ.  :iconlol:
เรื่องรางวัลขอเปนวันมิตติ้งเช่นเดียวกัน
ปล.ขอบคุณการเสียสละของพี่อ๋องมากเลยนะครับ

แล้วที่พิมพ์มา แบบนี้ หมายความว่ายังไง ครับน้อง... :iconmouth:

เพิ่มเติมนิดหน่อย สำหรับ น้อง ฟาฮัดคนเดียวเลย
เวลาพูดกับผู้ใหญ่ ขอความกรุณา ให้ความเครารพ กันหน่อยครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2011, 04:42:47 PM โดย NeoX »

• กัน-โอตะ
[เชิญ
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:32:30 PM »

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
 :icondisapp: รางวัลใหญ่ขนาดนี้เชียวหรอ

:iconnasty: คนที่สละสิทธิ์นี่ท่าทางจะเสียดายแย่  :iconhihi:

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
ข้างในมีแต่ใบประกอบกับแผงเปล่าๆ  :iconfreak:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ ong

• *