ผู้เขียน หัวข้อ: มหาสงครามจักรวาล SS 3 กันดั้มไมสเตอร์ Vs โคออดิเนเตอร์ ตอน เดิมพันหัวใจ หน้า..12  (อ่าน 105475 ครั้ง)

ออฟไลน์ jodies_x

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • "การกระทำ"กับ"คำพูด" มันสื่อ...
 :iconwink: เผอิญเคยดูแต่ 00 อ๊ะครับ เลยว่าจะเชียร์ 00
แต่ตอนนี้มีอารมณ์อยากเปลี่ยนใจเชียร์ Seed บ้างละครับ :iconwink:
 :iconshy: ถ้าในเร็ววันนี้มีโอกาสได้ดู Seed กับ UC บ้างก็คงจะดีไม่น้อย...
Ps. เพราะ Seed แกซุ่มดีจัง ท่าจะมีของดี :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2010, 11:58:03 PM โดย jodies_x »

ออฟไลน์ destroyer22

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 3

ทำไม่ไม่มีฝายไหนเปิดเผลข้อมูลเชิงรูป

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
พ่นสีโครงในเป็นสีสุดท้าย สลับ การประกอบไปเรื่อยๆ..

ชิ้นตาที่เป็นชิ้นใส พ่นเงิน ตามด้วยเครียเขียว แล้วเอาอีนาเมลดำทา ซักพักเช็ดออก ก็จะได้อย่างที่เห็น..

ชมไปพลางๆ ก่อน แต่ถึงอย่างไ เขาที่ค้างไว้ ก็ยังไม่ได้ขัดอยู่ดี.. ถ้าไม่ทะลึ่งพอกเขา ป่านนี้เสร็จแล้ว.. ไม่น่าเลยจริงๆ... :iconcryjoy:

อันนี้ ลองร่วมร่างกันดู  OO Gundam Seven Sword/G + Xn-riser อลังการ บ้าพลังอย่างมาก....

ปิดท้ายรูปรวมหมู่..

เร่งอนุ

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
ทางด้าน ไมสเตอร์ใกล้จะบบรลุเป้าหมายแล้ว แล้วโคออดิเนเตอร์หายไปไหนหว่า :iconsweat:
หรือมีอะไรอุบเอาไว้ สงสัยจะ ลับ ลวง พราง แหงมๆ  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

*ปล.*

ตอนนี้ถ้าเปรียบเทียบเป็นฟุตบอลก่อนเปิดลีค ทางฝั่งไมสเตอร์ประกาศตัวนักเตะกำลังหลักพร้อมเซ็นต์สัญญาเข้าเสริมทัพในฤดูกาลหน้าแล้ว
ส่วนทางฝั่งโคออดิเนเตอร์ ยังซุ่มอยู่ไม่ยอมเปิดไม้เด็ดว่าจะเอาใครมาเสริมทัพบ้าง คาดว่าน่าจะรอจนถึงเส้นตายแล้วเปิดตัวแบบทีเดียวตะลึง
หงายเงิบ

คาดว่าเมื่อฝั่งโคออดิเนเตอร์เปิดตัวไม้เด็ดแบบพร้อมเต็มที่แล้วน่าจะเรียกเสียงเสียงฮือฮาได้ไม่มากก็น้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2010, 10:01:28 PM โดย SNRI »
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ Ryuuta

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -3
+XN Raiser แล้วซู้ดยอด :iconwinks:
รอดูโคออดิเนเตอร์ครับ :iconsmile:

ออฟไลน์ maytapon

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
  ตาเอเป็นไงมั้งน้อ  ที่พี่เอชอบชีดกว่าดับเบิลโอเพราะแกยังไม่เคยดูดับเบิลโอนะ  ขอบอก

ถ้าดูแล้วคงอยากเป็นไมสเตอร์ แน่

ออฟไลน์ OffArt

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 28
  • จะตามหาแสงสว่างในความมืด...
    • บล็อกของผม (อาท) ครับ http://arto-corner.blogspot.com , http://puttipong-artist.exteen.com
ติดตามดูอยู่ครับ เผื่อจะมีสุดยอดเทคนิค หัวข้อ "การทำโมบนความไม่พร้อม" หรือ "การทำโมสวยๆ ในเวลาจำกัด" ให้ได้เรียนรู้กัน :iconwish:
ผมชอบ

บล็อกของผม ^ ^ http://arto-corner.blogspot.com : อารยธรรม Exteen เก่า http://songwutoffice.exteen.com - http://puttipong-artist.exteen.com

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
อัพเดตกันรายวันเลยทีเ่ดียวสำหรับดับเบิลโอ

แบบนี้ต้อง

TRANS-AM!!!

ทำเล่นๆ นะครับเอาฮา

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
อัพเดตกันรายวันเลยทีเ่ดียวสำหรับดับเบิลโอ

แบบนี้ต้อง

TRANS-AM!!!

ทำเล่นๆ นะครับเอาฮา

แหล่มมากน้อง.. แต่ พีว่า อนุ

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
ุุูู^
^
ตบโอเวอร์เลย์แดงคลุมตัวหุ่น ในโฟโต้ชอปครับ
แล้วก็ตบโอเวอร์เลย์ขาว ในส่วนที่เป็นสีขาววาบๆ ครับ งานไม่ค่อยละเอียดเพราะแอบลวกครับ
ที่สีมันออกม่วงเพราะเอาแดงมาซ้อนสีน้ำเงินของหุ่นด้วยแหละครับ 555 งานเผา

ออฟไลน์ Ryuuta

• **
  • Like: -3
TRAN-SAM แล้วงามขึ้นอีกเลยครับ :iconwinks:

ออฟไลน์ anaho

• *
  • Like: -6
00 งามมาก รอชมทางฝั่งseedอยู่เช่นกัน คงจะเหนื่อยกันทั้งสองฝ่าย
และกองทัพก็เดินด้วยท้อง ข้าวกล่องนี้ถือเป็นกำลังใจเล็กๆน้อยๆแล้วกันครับ สำหรับผลงานงามๆ

ออฟไลน์ jodies_x

• *
  • "การกระทำ"กับ"คำพูด" มันสื่อ...
00 งามมาก รอชมทางฝั่งseedอยู่เช่นกัน คงจะเหนื่อยกันทั้งสองฝ่าย
และกองทัพก็เดินด้วยท้อง ข้าวกล่องนี้ถือเป็นกำลังใจเล็กๆน้อยๆแล้วกันครับ สำหรับผลงานงามๆ

:icondisapp:ข้าวอาเบะ... ว่าแต่จะแย่งกันกินอ๊ะเปล่าล่ะครับ :iconjoy:
ว่าแต่ Seed เนี่ยอ๊ะครับ ผมอุตส่าห์เปลี่ยนใจมาเอาใจช่วย  :iconlike:
แต่โผล่มาโชว์รอบเดียว...หาย จะมีทีเด็ดจริงอย่างที่ผมหวังรึเปล่าเนี่ย :iconsoul:
ระหว่างรอ ตอนนี้เอาใจช่วย 00 ก่อนละกันนะครับ :iconlove:

ออฟไลน์ Libra Gundam

• *
  • I'm a Gundam
ให้กำลังใจ SEED โชว์ผลงาน

ออฟไลน์ rjack

• *
ไวมากๆ ตอนนี้ติดกระทู้นี้ยิ่งกว่าซีรี่ย์เกาหลีอีกครับ ต้องตามดูทุกวัน
เมื่อไหร่ฝั่งseedจะมาโชว์ตัวอีกครับรอชมอยู่

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• *
  • C.E. Alcohol Collector
มาแว้วววว อัปๆ กานไป
หายไปนาน(ไม่กี่วันนี่หว่า)เหอๆๆๆๆๆ
เสร็จแล้วครับสำหรับตัว เหลือ อาวุธ ที่ยังเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อย
ดูเหมือนว่ากองเชียร์ 00 จะเยอะแฮะ Seed น้อยจัง แต่ไม่เป็น.ไร สู้ยิปตาครับ รอดูพรุ่งนี้ครับ สำหรับตัวเต็มๆ Full Mode

สำหรับผูช่วยยังไม่หายไปไหน ชอบจิงๆเลยตัวนี้

อัปดีเทล ที่หัวไหล่ นิดหน่อยไม่ได้เน้นสวยนะครบ แต่ว่าแปลกดี เป็น จิว เจาะหูน่ะครับ ซื้อเอาไว้นานแล้วเห็นว่านะจะเข้ากันได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2010, 08:36:30 AM โดย Gundam_iTTo »

ออฟไลน์ maytapon

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
ดำแดงมาเชียวรอดูFull Mode ครับท่านอาจาร

ปล.ไปถ่ายรูปให้เอาไหม 

ออฟไลน์ DoraChung

• *
  • Like: 2
จริงแล้วเชียร์ทั้งคู่นะครับ  :iconlove:  แต่ทว่าไม่เคยดู 00 สักตอน ดูแต่ Seed  :iconnasty:  งานนี้เลยแอบให้กำลังใจฝ่าย Seed มากกว่านิดนึง  :iconhappy:

รูป Gouf สติ๊กเกอร์ตรงตานี่ลองขยับตำแหน่งขึ้นอีกนิดดูไหมครับท่าน Gundam_iTTo

ตัวอย่างครับผม http://i383.photobucket.com/albums/oo277/chung_999/ZGMF-2000%20GOUF%20IGNITED/bfs.jpg

อาจจะดูดีขึ้นอีกนะครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
ดำแดงมาเชียวรอดูFull Mode ครับท่านอาจาร

ปล.ไปถ่ายรูปให้เอาไหม 

สนับสนุนครับ.... ตอนนี้ กล้องฝ่าย SEED เป็นรองมากมาย

ออฟไลน์ thebrain

• *
  • SD-AlcohoL CollectoR
วันนี้วันเกิดคนทำ Seed นะครับ
HBD แล้วกัน  :icongift: อิอิ
ขอให้ชนะล่ะกันนะครับ
ปล.Seed ไปถ่ายรูปมาใหม่เลยครับ ดูรายละเอียดไม่ออกเลย  :iconcryjoy: