ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ใครช่วยรับไปเลี้ยงที PG REDFRAME ครับ **โปรดระวัง มิจฉาชีพ**  (อ่าน 17797 ครั้ง)

ออฟไลน์ EXILE

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
ก้รู้สักเอะใจแต่แรกและละครับที่เห็นราคาถูกแบบนี้ แถมให้ im คุยอย่างเดียวมันก็ลับๆล่อๆอยู่
ก็อยากจะโพสเตือนอะนะตอนแรกแต่ไม่เอาดีกว่าเดียวจะกลายเป้นไปป่วนกระทู้
แต่อย่างน้อยเป็นผมก็คงจะเข้าไปเตือนดีๆล่ะคับ ไม่ใช่มาพูดจาเหน็บใช้��าษาไม่เหมาะสมหรือปั่นป่วนสร้างกระแสทำให้เว็บบอร์ดยุ่งเหยิง  :iconsweat:
พอโดนลงโทษเพราะทำผิดกติกาก็หนีไปหาพวก น่าอโหสิกรรมให้พวกนี้จริงๆๆเล้ยยย เฮ้อ!
....
ขออีดิตหน่อยละกันครับ เห็นการกระทำของ mrพ่อค้าเกรียน hi-nuโมจีนโก่งราคาสองเท่า แล้วของเตือนด้วยความหวังดี
อย่ามากล่าวหาผมว่าเป้นม็อดที่นี่เลย ยังไงก็ขออ��ัยแทนม็อดที่นี่ด้วยนะคับ
มีเรื่องกับเขาไปทั่วบอร์ดโลกไซเบอร์ ตั้งแต่ที่นี่ หนีไปบอร์ดของเล่นก็ขายโมจีนราคาแพงทุกคนก็จำได้ และหวังว่าคุณคงจำผมได้แล้วนะที่บอรดของเล่นนั่นน่ะ
ไปบอร์ดอื่นสุดท้ายก็อยู่ไม่ได้ซักกะที่ เพราะนิสัยชอบพูดจาด่าหาเรื่องคนอื่นเขาและเก่งแต่สร้างศัตรุไปทั่วเนี่ย ตัวจริงตัวเล็กแค่นั่นจะไปทำไรใครได้ อย่านึกว่าคนอื่นๆเขาไม่รู้ล่ะ

ถ้าเรปนี้ไม่เหมาะสม ลบได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:31:28 PM โดย EXILE »