ผู้เขียน หัวข้อ: งานประกวดโมเดล Bandai Plamo Con ครั้งที่ 17 วันที่ 11-24 ก.ค.54 เซ็นทรั่ลพระราม 2  (อ่าน 18315 ครั้ง)

ออฟไลน์ asakurago

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 5
ผมเคยนะ บางกะปินั่งรถไป ม.ราม มันจะมีรถตู้อยู่นะครับ นั่งที่นั่นก็ได้ใกล้ดี ^^

ออฟไลน์ tobor

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -3
เมื่อวานไปมาไม่รู้เลยไม่ได้ไปดูเลย :iconsweat:

ออฟไลน์ SDUINCON

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -44
  • I Love GT-R R34
รอผลประกวดอยู่ครับ ผมลง RG aile strike gundam ครับ  :iconvsign: :iconvsign: :iconvsign:

ออฟไลน์ supermodel

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
    • Facebook
อยากเห็นผลงานและก็บรรยากาศช่วงหลังหน่อยครับ ไม่รู้ว่ามีใครถ่ายรูปไว้แล้วพอจะแบ่งปันกันชมบ้างมั้ยครับ
ผมอยู่ ตจว. อยากเห็นมากๆ ครับ (รู้สึกเหงาๆ ไงไม่รู้ไม่ค่อยมีใครพูดถึงเลยอ่ะครับ)
ชมผลงานผมได้ที่ Facebook นี้นะครับ
https://www.facebook.com/surakits