ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2592326 ครั้ง)

ออฟไลน์ puppa11

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
เมื่อวานไปสะพานเหล็กมา knight gundam qyเข้าแล้วนะคับ งานสวยเลยแต่หลวมตามประสาโมจีน gundam Heavyarms tt ก็เข้าแล้วนะคับ มีสายพานกระสุนกับทัสเตอร์แบบโลหะแถมมาด้วย แต่ร้านบอกล๊อตแรกล๊อตเดียวนะ ส่วนตัวอื่นๆครบ เจมีนี่เกราะม่วงผมถามร้านหน้าเบียร์บอกเข้าแน่แต่ใช้เวลาหน่อย ผิดพลาดไงขอโทษนะคับผมเด็กใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2013, 10:21:37 AM โดย puppa11 »

ออฟไลน์ rockwallnut

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
เห็น Alteisen Rise ของ MC บ้างไหมครับ อยากรู้ว่ามาแล้วรึยัง จะได้เอามาดองรอทำWeissritter เสร็จ

ออฟไลน์ puppa11

• *
มันของ BT ไม่ใช่หรอคับ ร้านหน้าเบียร์เข้าแล้วคับ ราคาถามเองนะคับอิอิ :iconlol:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
เห็น Alteisen Rise ของ MC บ้างไหมครับ อยากรุ้ว่ามาแล้วรึยัง จะได้เอามาดองรอทำWeissritter เสร็จ

MC ทำ SRW ด้วยหรือครับ น่าจะหมายถึง Alteisen 1/144 ของ BT หรือเปล่าครับ ไม่ใช่ตัว Rise นะครับ เป็นตัวธรรมดา ถ้าตัวนี้เข้าแล้วครับเห็นที่ร้านเบียร์ แต่ร้านอื่นไม่แน่ใจว่าเข้ากันหรือยัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2013, 07:41:23 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
^^^
น่าจะหมายถึงตัวนี้น่ะครับ ของMC

ตอนนี้ยังไม่เข้าน่ะครับ ที่จีนก็รู้สึกจะยังไม่ออก ภาพต่อดิบยังไม่เห็น คนอีกซักพักอ่ะครับ ทนรออีกหน่อย

แต่ตัวเนี่ย....ชื่ออะไรหว่าลืมอีกแล้ว ที่จีนออกแล้วน่อ  บ้านเราคงอีกไม่กี่อาทิตย์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2013, 07:52:26 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ dradongenesis

• ลองพ่นแอร์บรัช
Chou Mashin Ryujinmaru หรือ โชว์มาชิน ริวจินมารุ  ครับ
ร่างสุดยอดภาค 3 (ยังมีร่างจริงอีก)ครับ

ยังไงก็ต้องซื้อแน่ๆ เพราะชอบร่างนี้มาก(แต่ออกมาตอนจบเดียว แถมบทมาแพ้ซะอีก)

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ alanshearer09

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 16
มาแล้วครับ น้องแคท

ออฟไลน์ RX-K

• Like: 7
 :iconcryjoy:
จะมีจีนก๊อบจีนอีกทีรึเปล่าน๊อ
ถ้าราคาซักครึ่งนึงที่แจ้งมาละโดนแน่ๆ
.
.
.
อ๊าคคค :iconnosebleed:

ออฟไลน์ afee

• *
  • Like: -13
น้องแคทนี่ ถ้าซื้อมาต่อดิบอย่างเดียวจะสวยมั้ยหว่า เห็นแล้วเหนื่อยจะทำสี =_="

ออฟไลน์ Jinfinite

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
 :icondizzy:ปีกดูสั้นไปหน่อยน่าจะเรียวยาวอีกสักนิด

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
สวยมาก..........ก  รอดูราคาที่แน่นอนอีกทีก่อน

ออฟไลน์ dradongenesis

• ลองพ่นแอร์บรัช
สวยสุดๆ แต่ราคานี่ไม่สวยเท่าไหร่(แพงมาก)

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
งาน Daban ค่อยน่าเล่นหน่อย

ออฟไลน์ prospeed00

• *
ไม่รู้ราคาแรงไหม ถ้าราคาครึ่งนึงเท่าของแท้ กดแท้น่าจะดีกว่านะครับ เจ้านี้ออกตัวแรงหลายกล่องละเห็นราคาแล้วกดไม่ลง

ออฟไลน์ soranibrahim

ไม่รู้ราคาแรงไหม ถ้าราคาครึ่งนึงเท่าของแท้ กดแท้น่าจะดีกว่านะครับ เจ้านี้ออกตัวแรงหลายกล่องละเห็นราคาแล้วกดไม่ลง

..ปกติเจ้านี้ ร้านในบ้านเราส่วนใหญ่
ก็ขายประมาณ 1 ใน 3 นะครับ
ถือว่าคุ้มกับงานนะเจ้านี้

ออฟไลน์ tstxwtde

• *
  • Like: 1
โห ออกดูเอล... เอาไตไปอีกหนึ่งดอก!!!!

ออฟไลน์ warin2531

• *
น้องแคทราคาเท่าไรก็ไม่ว่า แต่ถ้าประกอบมาหลุดเป็นชิ้นๆนี่กุมหัวเลย

ออฟไลน์ suragod

• Like: -10
แคทอาจจะไม่หลุดก็ได้นะเออ อุตส่าใส่น้อตมาด้วย

ออฟไลน์ senjiro

• *
  • Like: 6
เจ้าตัวนี้มันชื่ออะไรครับแล้วมีโมจีนขายไหม