ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2548913 ครั้ง)

ออฟไลน์ maytapon

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
ยังไงก็ชื้อแหละ คนทำสียังไงก็ต้องเจอเรื่องแบบนี้อยู่แล้ว เหนือยขึ้นอีกนิสหน่อย ดูโดยรวมแล้วยังโอเคอยู่

ออฟไลน์ freedom02

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 16
    • www.bboygundam.com
เอารูปต้นแบบของ MG OOR มาให้ชมกันคับ :iconvsign:

อีกไม่นานก็คลอดออกมาให้ได้เห็นตัวจริงกันแล้วคับ :iconwish:
ตอนนี้ทาง  www.bboygundam.com ของเราเปิดรับ pre order สินค้าแล้วนะคับ
ไม่ว่าจะเป็น  BANDAI , KOTOBUKIYA , Nendoroid , Figma , transformer เราก็รับนะคับ

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :icondizzy: ต้นเเบบสีเเดงช่วงนี้เห็นไรสีเเดงๆเเล้วกลัวอ่า ภาพมันติดตา(จากนกน้อยสีเเดง)
ปล.ขอบคุณครับที่นำขอมูลพร้อมภาพมาให้ชมกันครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ coffeemate

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
 :iconwish: ขอให้คลอดมาไวๆนะ 00R รอเธอมานานแสนนาน :iconjoy:

ออฟไลน์ gorn_gang

• *
  • Like: -28
1/100 ไนติงเกล ร้านไหนเอาเข้ามาบ้างป่ะครับ อยากลองจัดซักกล่องมาเล่นมากกก  :iconpunch:

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
ค่อยๆทำไม่ต้องรีบนะครับ งานจะได้ออกมาดี
รีบมากงานจะเหมือ น เอเปียน momokoนะ

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
ไนติงเกล มีปัญหาที่ ข้อต่อ ที่ ไม่ดีเอาซะเลย และชิ้นลายที่เนื้องาน .............. ส่วนราคาที่ขายในจีน พอรู้คร่าวๆก็ .......... :iconfreak:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
^
^
^
^

รอลุ้นให้ค่ายอื่นทำดีกว่าแฮะ MC น่าจะรับไปพิจารณาน้า เพราะฟีตแบ็ดที่จีนก็เยอะ และMC ก็มีประสบการณ์จากการทำresin nu gundam มาเป็นกันพลาแล้ว น่าจะรับทำตัวคู่ปรับด้วยน้า :iconmeow:

ออฟไลน์ NixProvidence

• **
  • Like: 3
วันนี้เเวะไปสะพานเหล็กมา อัพเดตว่ามีอะไรบ้างนะครับ เผื่อวันหยดจะได้ไปสอยกัน :iconlol:

เต่าฟ้า
ไนติงเกล
PG 1/60 MK-II AEGU V.
PG 1/60 MK-II Titan V.
MG 1/100 Wing Gundam Zero Custom
MG 1/100 Red Frame
MG 1/100 MK-II AEGU V.
MG 1/100 MK-II Titan V.
MG 1/100 Exia Ignition Mode
MG 1/100 Strike Freedom
MG 1/100 Infinite Justice
MG 1/100 Epyon Gundam
MG 1/100 Zaku Matsunaga (สีขาว)
HG 1/144 Kashatriya
HG 1/144 Gaplant
1/100 Kyrios
1/100 Dynames
1/100 Exia
SD Unicorn Gundam
SD สามก๊ก TT
Sheild Liger

จำได้ประมาณนี้ล่ะครับ....... :iconvsign:

ออฟไลน์ suragod

• Like: -10
พานเหล็กมี Union Flag Greham Custom 1/144 ไหมครับ

ออฟไลน์ tinchx

• *
MG 1/100 ของ momoko ตอนนี้เงียบไปเลยนะครับ ทั้ง epyon ทั้ง เชนลอง  :iconsoul:
เห็นในเวป taobao ก็เริ่มเอา epyon ของ momoko มาขายกันแล้ว แต่ทำไมของพี่ไทยยังไม่เข้ามานะ  :iconcry:

ออฟไลน์ coffeemate

• *
  • Like: 4
epyon momoko มาแล้วนะคับ ผมไปเดินแถวสะพานเหล็กก็เห็นมีแล้วนะ

ออฟไลน์ kimuji

• *
  • Like: -16
ร้านที่คลองถมก็มีนะ ของ โมโมโกะ

ออฟไลน์ alanshearer09

• *

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
^
^
แอบดีใจนิด ๆ เพราะอยากได้แต่ปีก ไม่ต้องไปซื้อของแท้ละ

ออฟไลน์ tstxwtde

• *
  • Like: 1
เห็นแผงประักอบกษัตริยา sd แ้ล้วอิจฉาครับ อย่างวิ้ง

พอแกะกล่องจริงๆ นี่ คว้านเศษออกกระจาย  :iconfreak:

รอออกมาก่อน จะจูงมาพร้อมชินันจูเลยครับ  :iconnasty:

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :iconvsign: น้องเเคทจังมาเเล้วสอยมาซัก 2 ตัวมายำเล่นดีกว่า 555  :iconnasty:

ออฟไลน์ freedom02

• **
    • www.bboygundam.com
แจ้งข่าวล่าสุดคับ ตัวใหม่ของ TT/GG ก็คือตัว MG030  Wing  EW  Ver.  กำหนดออกประมานวันที่ 15 เดือน 4 คับ
พรุ่งนี้เดี๋ยวเอารูปมาลงให้คับ  วันนี้เหนื่อยและขอตัวนอนก่อน

หรือท่านใดว่างหารูปมาลงได้เลย  ทางจีนน่าจะลงรูปกันแล้ว
ตอนนี้ทาง  www.bboygundam.com ของเราเปิดรับ pre order สินค้าแล้วนะคับ
ไม่ว่าจะเป็น  BANDAI , KOTOBUKIYA , Nendoroid , Figma , transformer เราก็รับนะคับ

ออฟไลน์ naykai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2012, 12:10:18 AM โดย naykai »

ออฟไลน์ NixProvidence

• **
  • Like: 3
Wing EW V.เเจ่มมากครับ ........ :iconlol: