ผู้เขียน หัวข้อ: FA-007 GIII monster โมไทยที่ (ส่อแวว) มีปัญหาหลังจากเงียบไปนานมา Update สถานะการล่าสุดให้ฟังครับ  (อ่าน 16440 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
วันนี้( 2 ก.ค. 58 ) เห็น Dot35 บอกว่าจะได้รับเงินงวดแรก ไม่รู้ได้รับเงินคืนหรือยัง

ออฟไลน์ jamestgsun

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
ข่าวล่าสุดครับ

Update ข่าวครับ
วันที่ 3 ก.ค. 58
เวลา 20:00 น.
ทางร้านได้นำหลักฐานทั้งหมดเข้าแจ้งความกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ สน.พหลโยธินเป็นที่เรียบร้อย เนื่องจากวันที่2 ทาง Ex Machina ไม่ได้ชำระเงินยอด 200,000บาท ยอดแรก คืนตามที่ได้บอกไว้ ทางร้านจึงดำเนินการตามกฏหมายเพื่อเร่งรัด การคืนเงินมัดจำให้กับเพื่อนๆทุกคน และจะดำเนินการถอนแจ้งความต่อเมื่อได้เงินคืนครบจำนวน 400,000บาทครับ ยังไงเพื่อนๆรอติดตามความคืบหน้าต่อไปนะครับ
ขออภัยในความไม่สะดวกของทุกคนครับ /ปู Dot35Plus

ปล.ตอนนี้ถึงขนาดแจ้งความกันแล้วล่ะครับ  :iconsweat:
ปล2.(คหสต.)ผมว่าโมตัวนี้คงไม่ออกแล้วล่ะ เพราะความหน้าเชื่อถือไม่เหลือแล้วล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2015, 01:34:26 AM โดย jamestgsun »

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
บ้านเรายังดี ยังน่าจะฟ้องเอาเงินคืนได้

เมืองนอกที่พรีไปนี่แหล่ะ  ไม่รู้จะทำยังไงกันดี

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=_mFeE9ZtZ9Y[/youtube]

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ morinaka

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 7
ข่าวล่าสุดครับ

Update ข่าวครับ
วันที่ 3 ก.ค. 58
เวลา 20:00 น.
ทางร้านได้นำหลักฐานทั้งหมดเข้าแจ้งความกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ สน.พหลโยธินเป็นที่เรียบร้อย เนื่องจากวันที่2 ทาง Ex Machina ไม่ได้ชำระเงินยอด 200,000บาท ยอดแรก คืนตามที่ได้บอกไว้ ทางร้านจึงดำเนินการตามกฏหมายเพื่อเร่งรัด การคืนเงินมัดจำให้กับเพื่อนๆทุกคน และจะดำเนินการถอนแจ้งความต่อเมื่อได้เงินคืนครบจำนวน 400,000บาทครับ ยังไงเพื่อนๆรอติดตามความคืบหน้าต่อไปนะครับ
ขออภัยในความไม่สะดวกของทุกคนครับ /ปู Dot35Plus

ปล.ตอนนี้ถึงขนาดแจ้งความกันแล้วล่ะครับ  :iconsweat:
ปล2.(คหสต.)ผมว่าโมตัวนี้คงไม่ออกแล้วล่ะ เพราะความหน้าเชื่อถือไม่เหลือแล้วล่ะครับ

ตอนนี้ชักน่ากลัวขึ้นเรื่อยๆครับ สงสัยงานนี้ได้กลายเป็น project ชั่วนิรันด์แหงๆ

ออฟไลน์ bee482

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
ผมก็เคยตามข่าวดูบ้างกับงานตัวนี้ แต่ไม่กล้าสั่งเพราะแพงเกินไปสำหรับผม ก็รอดูว่าจะมีท่านไหนมารีวิวให้ชมเพราะเป็นงานไทย เลยอยากรู้ว่าจะเป็นแบบที่ทำ3dให้ดูไหม :iconshy:
แต่ส่งสัยไม่ฉายแวว แล้วมั้งงานนี้ออกแนวส่อแวว :iconshy: ก็ขอให้ทุกท่านที่จองไว้ได้เงินคืนเต็มจำนวนและจบลงด้วยดีนะครับ :iconvsign: