ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงานจ้า SD! SD! (งานพู่กัน) โชคชะตาสีน้ำเงิน เครื่องที่1  (อ่าน 23698 ครั้ง)

ออฟไลน์ SNRI

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
ได้ชมโมงามๆแล้วยังได้รู้เทคนิคถ่าย���าพดีๆด้วย ขอบคุณมากนะครับ  :iconlove:

ไม่เป็นไรครับผม :iconsmile:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ bighead

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • ^__^ model lover
เจ๋งทุกขั้นตอน  :iconvsign: ได้งานโมฯแล้วยังได้เทคนิคถ่ายรูปด้วยค่ะ

ออฟไลน์ Gunkid

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
  • ONE STEP AT TIME
    • CHAPTER ONE
ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อลูกปัดโลหะ+ลูกปัดสีโลหะ  ได้ที่ไหนบ้างครับ พอแนะนำได้ไหมครับ

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
เจ๋งทุกขั้นตอน  :iconvsign: ได้งานโมฯแล้วยังได้เทคนิคถ่ายรูปด้วยค่ะ

ลองเอาไปใช้ได้เลยครับ ได้ผลยังไงก็บอกกันด้วยเน้อ :iconlol:

ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อลูกปัดโลหะ+ลูกปัดสีโลหะ  ได้ที่ไหนบ้างครับ พอแนะนำได้ไหมครับ

ผมซื้อจากร้านที่เขาขายอุปกรณ์ทำลูกปัดครับ มีหลายๆอย่างที่สามารถประยุกต์ใช้ได้ครับ
หรือลองหาดูตามเวบที่จำหน่ายลูกปัดได้ครับ :iconvsign:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ