ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะอะไรก็ไม่รู้(สีน้ำนอกไลน์สุดๆ)  (อ่าน 6954 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
เกาะอะไรก็ไม่รู้(สีน้ำนอกไลน์สุดๆ)
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:07:14 AM »
  เกาะอะไรก็ไม่รู้(สีน้ำนอกไลน์สุดๆ)
  ช่วงนี้ไม่ได้ถ่าย

ออฟไลน์ Strike Freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
Re: เกาะอะไรก็ไม่รู้(สีน้ำนอกไลน์สุดๆ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 09:18:45 AM »
ชอบงานสีน้ำของ คุณกร ครับ ดูแล้ว สบายตา สบายอารมณ์ ดีครับ  :iconlove:
ขอบคุณ ที่วาดมาให้ชมนะครับ  :icongift:

ออฟไลน์ Gunplacollect

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
  • N FACTORY
Re: เกาะอะไรก็ไม่รู้(สีน้ำนอกไลน์สุดๆ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 05:46:07 PM »
ชอบต้นมะพร้าวกับป่าไม้ครับ :iconhappy:
Real Type!!! 1/144 modeler

ออฟไลน์ the_lucky_star

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 06:05:07 PM »
ชอบมากมาย

เห็นแล้วอารมณ์ดีเลยครับ สบายตา  :iconhappy:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 06:34:41 PM »
ยอดเยี่ยมเลยครับเฮีย เห็นแล้วนึกถึงอดีต(ที่เคยวาดเป็น)  :iconnasty:
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ Cowboy VI

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 06:54:36 PM »
งาม !.......น่าทึ่ง !........น่าชม !  :icondisapp:...........แล้วสาวๆ ล่ะคร๊าบบบ~ ?  :iconnasty:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)

ออฟไลน์ dradongenesis

• Like: 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 12:01:43 AM »
ฝีมือเยี่ยมจริงๆ ลงสีได้สวยมากครับ ลงสีต้นไม้ได้เยี่ยมครับ ท้องฟ้าก็ดูสวยจริงๆ
เป็นงานที่เยี่ยมมากๆครับ

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 12:48:25 AM »
งามมากเลยครับ แต่ขาดสาวๆลงเล่นน้ำนะครับ  :iconfreak:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ Libra Gundam

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • I'm a Gundam
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 07:40:36 AM »
ทำน้ำทะเลสวยมากๆ

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 09:03:43 AM »
  :icondisapp:...........แล้วสาวๆ ล่ะคร๊าบบบ~ ?  :iconnasty:

สาวๆ ไปช๊อปครับ
  :iconlove:

เห็นแล้วนึกถึงอดีต(ที่เคยวาดเป็น)  :iconnasty:

กลับมาวาดอีกสิครับ

ดูแล้ว สบายตา สบายอารมณ์ ดีครับ  :iconlove:
ขอบคุณ ที่วาดมาให้ชมนะครับ  :icongift:
  ขอบคุณคุณบิ๊กมากครับ อิๆ  :iconfreak: มีโอกาสอยากวาดอีกครับ ผมไม่ค่อยถนัดวาดวิวเท่าไหร่ครับ  :iconfreak:

ชอบต้นมะพร้าวกับป่าไม้ครับ :iconhappy:
   สีช้ำไปหน่อยครับ ผมไม่ค่อยได้วาดต้นไม้ครับ  :icondizzy:

ขอบคุณทุกท่านเลย  :iconnasty:

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:46:07 PM »
ดูแล้วสบายตา กับ ชิล มากเลยครับ

ผมชอบตรงเมฆมากเลยครับดูแล้วสบายตาดี
Sail To The New World

ออฟไลน์ maytapon

• *
  • Like: 27
  • Collector thailand
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 10:55:24 PM »
หาดบางแสนเมื่อ10ปีที่แล้ว