ผู้เขียน หัวข้อ: [หมายศาลท้าดวล] HGAW GX-9900 Gundam X ..."พลังแห่งดวงจันทร์ จะลงทัณฑ์แกเอง"  (อ่าน 18602 ครั้ง)

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
     ในที่สุด ก็ เสร็จกันจนได้.. เล่นเอาซะเหนื่อย ฝนตกเกือบทุกวัน แต่ก็เข็นเอามาจนได้..
     สีกันเซ่ ทั้งตัว ส่วนโครงใน สูตร NeoX ปิดงานด้วย เครียด้านเลย์แลนด์ รู้สึกว่า ปิดด้วยด้านแล้ว งานมันแปลกๆ ว่ามะ

Pic โพสแล้วกัน.. รูปมันแยะ..

ซ้าย ขวา

รายละเอียด เล็กๆ น้อยๆ

มา แอคชั่นกันบาง ยาวๆ เลยนะ..
โชว์ยิงกันหน่อย...

ท่าไม้ตาย.. แซทเทอร์ไลน์แคนนอน ยิงทีเดียว หายกันทั้งบาง เหมาะกับงานนี้ดีนักแล.. ทีเดียว หายเป็นฝูง.. 555

เสร็จงานนี้ คง พักกันหน่อย เหนื่อยจริงๆ ทำโมทุกวันเนี้ย :iconcryjoy:

ออฟไลน์ gogota

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -2
งามเช่นเคยครับ

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ nase

• *
  • Like: 60
พลังแห่ง สีม่วง  จะลงทัณฑ์แกเอง

งานเนียนครับ ชอบมั๊กๆๆ เมื่อไหรมันจะออก MG

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
เคลียร์ด้านเลย์แลนดืนี่พ่นจากกระป๋องเลยหรือกรอกใส่แอร์บรัชพ่นครับ  :iconsmile:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
เคลียร์ด้านเลย์แลนดืนี่พ่นจากกระป๋องเลยหรือกรอกใส่แอร์บรัชพ่นครับ  :iconsmile:

จริงๆ มันเป็น เครียมัน ผสม ด้านน่ะ แต่รู้สึกว่า ด้านมากไปหน่อย
กรอกใส่ แอร์บรัช ครับ.. มันแปลกๆ มะ :iconcryjoy:

-----------------------------
ยังแอบเห็นอีกน่ะ 555
มีความหมายว่า ที่ตรงนี้ "อันตราย" อะครับ ..  :iconlol: :iconlol:
v
v

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2010, 09:20:48 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ angelicz

• *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
สวย เรียบเนียน ไร้ที่ติ

แต่สงสัยอยู่อย่าง.....

แปะดีคอลตรงนี้แบบนี้ ตั้งใจจะบอกอะไรรึเปล่าครับ พี่ :iconfreak:

(แว๊บ!!) อย่าโกรธกันน้า ผมแซวเล่นๆ :iconcry:

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
ตัวงานก็สวยสะอาดดีอะ แต่ยังไงๆก็ว่าโล่งเกินไปอยู่ีดี ถ้าจะทำมั่งสงสัยต้องเดินลายเพิ่มหลายจุดแหงๆเลย
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

ออฟไลน์ sakamotomiwa

• *
  • Like: 13
คราวหน้าขอเป็นแบบ Masao เลยได้มั้ย :iconwish: :iconwinks:

ปล.ตัวแทนแห่งตาลีบัน!!! จะระเบิดแกเอง!!!!

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
แหมๆ รอดแล้วนะหล่อน อิอิอิ สวยเชียว

อ้างถึง
พลังแห่ง สีม่วง  จะลงทัณฑ์แกเอง

อ้างถึง
ปล.ตัวแทนแห่งตาลีบัน!!! จะระเบิดแกเอง!!!!

พี่วัตมันต้องแบบนี้ 555+
ตัวแทนแห่งถั่วดำ จะตรั่บๆแกเอง

Thailand only !!

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
สวยดีครับ  ชอบคู่สีดูลงตัวกันดี โดยเฉพาะสีเหลือง  ไม่เข้ม ไม่อ่อนไป

แต่ดูเหมือนวอชไม่ครอบนะครับ  บางจุดเหมือนไม่ได้วอช  แค่นี้แหล่ะ  โดยรวมสวยดีครับ

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ jayamiku

• *
  • Like: 0
พลังแห่งดวงจันทร์ เราก็นึกว่าเซล่ามูน  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

งามเมื่อเดิมนะครับพี่  :iconhihi:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
งานเรียบเนียนมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ maytapon

• *
  • Like: 27
  • Collector thailand
โอ้วยอมโดนลงทัณฑ์ เพราะพี่ไวขั้นเมพงานสวยดีครับพี่

ออฟไลน์ zabadon

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 0
ขาวเนียนมาอีกตัวแล้ว   :iconlike:  สวยๆ

แอบเห็น   Rare item  กล่องที่ให้พลังงานไฟแรงสูงสุดๆ (ตราพยานาค)

ออฟไลน์ earthsphere

• *
  • Like: 9
  • -Inactive-
ทำไมอินเทคเป็นแบบนั้นอะ ฝ้าขึ้นเหรอ
Follow me At Twitter<<<กด

• กัน-โอตะ

งานเนียนครับ ชอบมั๊กๆๆ เมื่อไหรมันจะออก MG

รอรับ หมายศาล ได้เลยครับ  :iconfreak:

ตัวงานก็สวยสะอาดดีอะ แต่ยังไงๆก็ว่าโล่งเกินไปอยู่ีดี ถ้าจะทำมั่งสงสัยต้องเดินลายเพิ่มหลายจุดแหงๆเลย

ผมว่า งามแล้วนะพี่ 1/100 ต้องมานั่งลบเอาอ่ะ... :iconcryjoy:

สวยดีครับ  ชอบคู่สีดูลงตัวกันดี โดยเฉพาะสีเหลือง  ไม่เข้ม ไม่อ่อนไป

แต่ดูเหมือนวอชไม่ครอบนะครับ  บางจุดเหมือนไม่ได้วอช  แค่นี้แหล่ะ  โดยรวมสวยดีครับ

ผมวอช ทุกจุดน่ะ แต่ การที่ผมใช้สีกระป๋องรองพื้น แล้วทำให้ร่องมันตี้นขึ้นหรือเปล่า อันนี้ไม่แน่ใจครับ..

พลังแห่งดวงจันทร์ เราก็นึกว่าเซล่ามูน  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

งามเมื่อเดิมนะครับพี่  :iconhihi:

เอา  หมายศาล   อีกซักคนมะ... :iconwinks:

ทำไมอินเทคเป็นแบบนั้นอะ ฝ้าขึ้นเหรอ

แบบว่า วอช ไม่เต็มอ่ะ... อายจัง... :iconmeow:

1-2 วันทีผ่านมา  แซนวิท(แบนวิท)  เต็มครับ  ล่าสุดกลับมาแล้ว...

------------

มีน้องท่านนึงแจ้งมาว่า ลืมคนนี้ได้อย่างไร....

สวย เรียบเนียน ไร้ที่ติ

แต่สงสัยอยู่อย่าง.....

แปะดีคอลตรงนี้แบบนี้ ตั้งใจจะบอกอะไรรึเปล่าครับ พี่ :iconfreak:

(แว๊บ!!) อย่าโกรธกันน้า ผมแซวเล่นๆ :iconcry:

เหตุผลนะหรอ.. แอบมามองบันท้ายผม.. ดังนั้นก็รอรับ หมายศาล ได้เลยครับ... 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2010, 08:17:34 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ tonman

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 4
  • yo yo yo
หมายศาล ตรั่บๆๆๆ ตรู้มๆๆ

:iconcryjoy: :iconcryjoy: :iconcryjoy:

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
งานสวยงามเช่นเคยครับ  ตรั๋บๆ  :iconhihi:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ ong

• *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries
สวยดี แต่ไมdecal มันดูใหญ่ๆเกินตัว  :iconsweat: