ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงานเซต๊าเซต้า : HGUC The O (รอก่อนเถอะ MG!!)  (อ่าน 17122 ครั้ง)

ออฟไลน์ gogota

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -2
Re: ส่งงานเซต๊าเซต้า : HGUC The O (รอก่อนเถอะ MG!!)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 12:06:25 PM »
ไม่เหมือน HGUC เลยพี่ MGชัดๆ มันไม่ต่างกันเลย งามๆ

ออฟไลน์ bitonger

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ส่งงานเซต๊าเซต้า : HGUC The O (รอก่อนเถอะ MG!!)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:16:39 PM »
สีเหลืองนวลเลยนะครับ สวยมาก ต่างจากตอนแรกเลยหละครับ
แต่ว่าตันนี้มันกลมๆดีนะครับเนี่ย  :iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2010, 06:19:41 PM โดย bitonger »

ออฟไลน์ naioh2

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 11:27:30 PM »
สีเหลืองเรียบสวนมากๆครับ ขนาด HGUC ยังงามขนาดนี้ถ้าเป็น MG  จะขนาดไหน :iconlol:

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 06:45:28 PM »
ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน ตามมาชม งานงามๆครับ

.......

ทำสีสวยดีแล้วครับ แต่ย่างว่าโมตัวนี้มีไว้เพื่อโมดิฟาย คัสต้อมครับ

ต้องเพิ่มอะไรหลายๆอย่างให้ดูรกครับถึงจะสวย เหอๆผมว่านะ

......
ทำสีได้งามไม่ง้อ MGเลยอิอิ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 02:15:49 AM »
สีเหลืองเรียบสวนมากๆครับ ขนาด HGUC ยังงามขนาดนี้ถ้าเป็น MG  จะขนาดไหน :iconlol:

ขอบคุณคร้าบ อยากลองทำสี MG เหมือนกันแต่ราคามันแรงอ่ะ

ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน ตามมาชม งานงามๆครับ

.......

ทำสีสวยดีแล้วครับ แต่ย่างว่าโมตัวนี้มีไว้เพื่อโมดิฟาย คัสต้อมครับ

ต้องเพิ่มอะไรหลายๆอย่างให้ดูรกครับถึงจะสวย เหอๆผมว่านะ

......
ทำสีได้งามไม่ง้อ MGเลยอิอิ

ขอบคุณคุณเจสันครับ ไว้มีฝีมือกว่านี้จะลองโมดิฟายบ้างแน่นอน :iconlike:
เพิ่มรูปสุดท้ายครับ ได้สีจริงของตัวโมเสียที

ถ่ายด้วยกล้องดิจิตอลเห่ยๆ กลับได้สีตรงกว่าแฮะ  :iconpale:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2010, 03:14:21 AM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ Cowboy VI

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 07:51:01 AM »
รู้สึกโมดองจะตั้งทิ้งไว้เยอะนะครับ ?.........ทำสิๆ  :iconfreak:
SDX Sangokuden....สาธุ~ (-/\-)