ผู้เขียน หัวข้อ: หมายศาลท้าดวน ตอน "มหาสงครามลูกหนังจักวาล " GNX-603T GN-X พลพรรคปืนโตขอเสียงเชียร์กันหน่อย  (อ่าน 13989 ครั้ง)

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
     กว่าจะเสร็จ เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน เรื่องของเรือง มาจากกระทู้นี้.... หมายศาลท้าดวล ตอน สงครามลูกหนังจักวาล  เรามันเด็กเจ๊เวนเกอร์ อยู่แล้ว นโยบายการทำทีม งบน้อย แต่ คุณ���าพคับแก้ว ถึงจะไม่ค่อยมีอะไรมาประดับตู้มากมาย เหมือน ทีมใหญ่ๆ แต่ทีมเรา ไม่เน้นคุยนอกสนามเหมือนบางทีม เอาอดีตมาคุยเราไม่ทำ จบแล้วจบไป เน้นผลงานในสนามมากกว่า เอ็นเตอร์เทน คนดู..   

มาเข้าเรื่องโม กันบ้างแล้วกัน..เป็นขนาด 1/144 ของบันได ที่ใครจะคิดว่ามันทลึ่งไปโผล่ เป็น MG อย่างเกินความคาดหมาย แต่ก็ช่างเถอะ ไม่เก็บอยู่แล้ว เล่นตัวเล็กๆ 1200 เยนเอง จะเอาอะไรกันมันให้มากมาย

สีที่ใช้ กันเซ่ล้วนๆ.. งานนี้ เกย์ทั้งตัว... บังพ่นเกือบทั้งตัว... สติกเกอร์มีแค่ ตา กับ ด้านหลัง ที่เหลือ ... :iconcryjoy:
13   --- Neutry Gray
97   --- Light Gray
116 --- Black Gray
317 --- Gray
รองพื้น Win No.263 ปิดงานเครียด้านเลย์แลนด์ ดีคอลบันได 2 ตัวนี้ มีคนใจดีไม่ประสงค์ออกนามให้เอามาทำ ขอบคุณคับ..

มุมมองเดิมๆ..

มาดูลายละเอียดกันหน่อย...

อุปกรณ์ตัวนี้...
โล่ห์ เห็นว่ากันกระสุนได้ด้วย

ปืน มือ ดาบ ด้ามจับสั้นอยากมาก..

ปืนใกล้ๆ .. เอามาต่อกันได้ด้วยนะเออ ต่อแล้ว เท่โพดๆๆๆ

มือแบบ เอาไว้ข่วนคู่ต่อสู้... แคว๊กๆๆ

มาแอคชั่นกันบ้างแล้วกัน พอประมาณก็พอ เดี่ยวถลอกหมด...

ยังไงมันก็เป็นแค่ ตัวประกอบ จะมีอีกซักตัว เป็นไรไป..

ท้ายสุดนี้ ขอขอบคุณผู้มีอุปการคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุน ทั้งที่เอาโมไปต่อให้โดยไม่คิดเงิน(คิดก็ไม่ให้) ส่งสีมาให้ใช้ที่บ้าน ฯ ขอบคุณครับ.. แล้วพบกันงานหน้า..

พรรคปืนใหญ่ Arsenal ขอเสียงเชียร์กันด้วยแล้วกันนะครับ.. พรุ่งนี้ แดงเดือด  ผลจะออกมาอย่างไร ทางนี้เตรียมการซ้ำไว้เรียบร้อยแล้ว ว่ะ ฮ่า ฮ่า   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2010, 07:18:43 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
มีที่บ้านอยู่ 5ตัว เอาไปทําสีให้หน่อยดิลุง 555+

พรุ่งนี้ แมนยูรุ่งริ่ง 55+
Sail To The New World

ออฟไลน์ kanun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ arrowsmith

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • จะโดนยิงร่วงกี่ที ตูก็ยังรอดมาได้
กำลังตามหา SD CROSSBONE GUNDAM  ใครมีอยากปล่อย IM มาโลด

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
เฮ้ยๆ จขทก. กับ เจ้าอ๋อง ยังไม่ทันแข่งก็แช่งชักหักกระดูกกันซะแล้วนะ

กล้าบังอาจมาข่ม แมนยู เราซะได้ หึ หึ หึ  glory glory glory man u เฟ้ยย

เจ้าสิงห์ผง่อย โดนไปใน คอมมูนิตี้ ไม่เข็ด ส่วนเจ้าปืนกระบอกแตก ก็ใช่ย่อย หุ หุ หุ

งานสวยเช่นเดิม ฟันธงจ้า เห็นของจิงมาแล้ว  :iconnasty:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
มีที่บ้านอยู่ 5ตัว เอาไปทําสีให้หน่อยดิลุง 555+

พรุ่งนี้ แมนยูรุ่งริ่ง 55+

ทำสีเสร็จ ยึดเลยน่ะ..

เฮ้ยๆ จขทก. กับ เจ้าอ๋อง ยังไม่ทันแข่งก็แช่งชักหักกระดูกกันซะแล้วนะ

กล้าบังอาจมาข่ม แมนยู เราซะได้ หึ หึ หึ  glory glory glory man u เฟ้ยย

เจ้าสิงห์ผง่อย โดนไปใน คอมมูนิตี้ ไม่เข็ด ส่วนเจ้าปืนกระบอกแตก ก็ใช่ย่อย หุ หุ หุ

งานสวยเช่นเดิม ฟันธงจ้า เห็นของจิงมาแล้ว  :iconnasty:

เออจะเชียร์มันซักหน่อย ไม่ชงไม่เชียร์มันแล้ว เข้าข้างเล้าเป็ดดีกว่า.. เอา สะใจ เข้าว่า...

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
งานสวยมากๆเลยครับ
พวกเราเด็กปืนสุดยอดเลยพี่ๆ
ปั้นดินให้เป็นดาวๆได้เลยรับ

ออฟไลน์ patsawat

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 5
งานนี้ Gray ทั้งตัวเลยนะพี่  :iconfreak: 
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ Zeropuan

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 15
  • เรียนไม่ยุ่ง มุ่งเเต่ 'เกรียนดั้ม'
ตกใจนึกว่า MG ฮะ 555
สวยมากครับ เเต่ดูเหมือนมันขย่มกันอยุนะ :iconwink:
หักได้หักดี หลังเนี่ย -*-

ออฟไลน์ tanukiiz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *

ออฟไลน์ nase

• *
  • Like: 60

ออฟไลน์ maytapon

• *
  • Like: 27
  • Collector thailand
เอามางานด้วยเลยพี่  เก็บงานดีจัง

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ลงอีกเสียงว่าเหมือน MG จริงๆ  สุดยอด :iconwish:
งานคุณวัฒน์ช่วงหลังเนี้ยบขึ้นเรื่อยๆ เลยอ่ะ :iconlove:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

• กัน-โอตะ
ดูผ่านๆนึกว่า MG  :iconnasty:

ตกใจนึกว่า MG ฮะ 555
สวยมากครับ เเต่ดูเหมือนมันขย่มกันอยุนะ :iconwink:

ลงอีกเสียงว่าเหมือน MG จริงๆ  สุดยอด :iconwish:
งานคุณวัฒน์ช่วงหลังเนี้ยบขึ้นเรื่อยๆ เลยอ่ะ :iconlove:

เหมือนจริงๆ หรอ.. หลายเสียงแล้วนิ... ส่วนเรื่องเนียบนะหรอ... อิอิ

งานสวยมากๆเลยครับ
พวกเราเด็กปืนสุดยอดเลยพี่ๆ
ปั้นดินให้เป็นดาวๆได้เลยรับ

แนวทางการทำทีมของเจ๊ เราสุดยอดอยู่แล้ว.. แต่เจ็บใจ โดนท้านเกมส์.. :iconcryjoy:

งานนี้ Gray ทั้งตัวเลยนะพี่  :iconfreak: 

ยังไปเห็นอีกน่ะ... :iconlol:

มาเชียร์ครับผม ^^

ขอบคุณหลายๆ ..

เอามางานด้วยเลยพี่  เก็บงานดีจัง

จะพยายามน่ะ.. เอาตัวนี้ไปได้มะ...

ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ..

ไม่ว่าผลการแข่งกันจะเป็นอย่างไร แต่ พวกเราก็รัก ชอบในสิ่งเดียวกัน.. Gundam..