ผู้เขียน หัวข้อ: zaku sniper(งานเมื่อปีที่แล้ว ปีนี้ยังไม่สำเร็จสักตัวฮะๆๆ)  (อ่าน 3527 ครั้ง)

ออฟไลน์ fam_Medic

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ทำเสร็จไปนานมากๆ รอโปรเจค justice ที่คาราคาซังไม่ถึงไหนสักที เฮอะๆ ไงก็เอามาให้เพื่อนๆดูกันก่อน ตัวนี้เป็นตัวแรกและตัวเดียวที่ทำเสร็จ zaku sniper 1/144 ทดลองกับมันทุกอย่าง ผ่นไล่สี และทำ dry brush  เรื่องสีผสมเองครับ เอาให้มันดูดีพอ ไม่ตามใบต่อ วันนี้มีรูปเดียว เดี๋ยวขอไปจัด สตูดิโอถ่ายจริงๆก่อนจะมาเพิ่มนะครับ

ออฟไลน์ Gunplacollect

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
  • N FACTORY
โอ้ยย ชอบแนวนี้มากครับ likeๆ :iconcryjoy:
Real Type!!! 1/144 modeler

ออฟไลน์ kumo

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
มีรูปอื่นบ้างมั้ยครับ ชอบแบบนี้มากเลย :iconlike:

ออฟไลน์ kit556

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
จัดชุดใหญ่มาเลยดีกว่าครับ ชอบมากๆ แนว military เนี่ย  :iconlol:

ออฟไลน์ fam_Medic

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
จัดไปอีกหนึ่งรูปครับ ขอเต็มๆมา เดี๋ยวจะจัดให้ครับ  :iconvsign: