ผู้เขียน หัวข้อ: SD แม่นางเตียวเสี้ยน Qubeley ปลุกจิตวิญญาณสามก๊กตัวสุดท้ายขึ้นมารีวิว  (อ่าน 31501 ครั้ง)

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
เอาไปใส่ตัวผู้ก็เข้าทางมดวัตน่ะสิครับ  :iconnasty:

ไม่จบ ใช่เมะ... :iconmouth:

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
ยังครับ พอดีไม่ได้เรียนต่อเลยยังไม่จบ  :iconnasty:

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
อุตส่าห์ขายหอยทอดจาก กระทู้นี้ เพื่อมาประมูลแม่นาง ราคาเท่ากันเป๊ะเลย  :iconcry:
สอยหมดครับถ้าเป็นซีรี่ย์สามก๊ก ยิ่งได้ตำแหน่งอวยยิ่งต้องเก็บต่อไป ถึงแม้จะยากจนแค่ไหนก็ตาม
ถ้าโมจีนออกมาก็ให้พี่จีนเขาออกมาเลยครับ ซื้อไม่ลงอยู่ดีเพราะงานหินน่าดู กระผมฝีมือกระจอกอย่างนี้คงไม่ไหว

รอชมความคืบหน้าจาก WIP กันต่อได้เลยครับ

แถม:
papercraft ผ้าบินได้

สแกนมาจากใบต่อ เซฟแล้วปริ้นท์ไว้ใส่ SD กันได้นะครับ ขนาดเท่ากับสามก๊กพอดี (ใส่ให้ฮูหยิน หรือเล่าปี่ ลิโป้ ฯลฯ ก็ได้นะจ๊ะ  :iconhihi: )

ขอบคุณครับพี่สำหรับรูปที่สเเกนมาให้ ผมกำลังจะทำสีเล่าปี่พอดีเลยครับ จะได้เอาไว้ใส่เล่าปี่ :icongift:

ออฟไลน์ bleachsoul

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ถึงจะบ้าแบบท่าน แต่กระผมก็ไม่อาจจะเลียนแบบได้ เพราะว่าไม่มีปัญญาจะเลียนแบบได้ ฉนั้นขอคาราวะทอย่างสุดซึ้งถึงที่สุด ทีี่กล้าและบ้าซื้อมาได้ครับ ซูฮกจริงๆเลย ตัวโมก็น่ารักมากๆจริงๆ

ปล.หวังว่าพี่จีนจะปั๊มขายบ้างนะครับ อิอิ