ผู้เขียน หัวข้อ: SD แม่นางเตียวเสี้ยน Qubeley ปลุกจิตวิญญาณสามก๊กตัวสุดท้ายขึ้นมารีวิว  (อ่าน 32391 ครั้ง)

ออฟไลน์ startup

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 1
โห สุดยอด!!!!!!! ทั้งตัวโม และคนซื้อ

ออฟไลน์ angel323

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -33
ถ้าพี่จีนเอาไปก็อปมีเฮ 555

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ศรัทธาท่านแรงกล้าจริงๆครับ :iconwink:

ออฟไลน์ kittithat0083

• *
  • Like: 7
ฮะๆ สุดยอดเลยพี่...ขอคาราวะ 1 จอกเลยครับ :iconlol:

den o

• บุคคลทั่วไป
แม่นาง ท่านช่างงดงามยิ่งข้าคงไม่มีปัญญาได้ตัวแม่นางมาไว้ในครอบครองเป็นแน่

เนื่องด้วย ค่าสืนสอดทองหมั้นนั้น มหาศาลยิ่งนัก

ข้าน้อยก็คงจนใจ

เนื่องด้วยข้าเป็นคนเซ็ญใจไร้ทรัพย์

พอล่ะ เลอะเทอะ

สุดยอดจริงๆท่าน น่าจะเป็น sd ที่แพงที่สุดเลยนะนี่

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
แหม ดูๆไปก็สวยดีนา ออกน่ารักๆ
แต่ที่เห็นชัดสุดเลยก็คือ....

ผมเห็นคนบ้า 555 :iconlol: 

ออฟไลน์ Strike Freedom

• *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
เป็น SD ที่สีหวาน น่ารัก มากเลยครับ แต่พอทราบราคาที่ คุณไก่ บอกมาถึงกับอ้าปากค้างเลย
แต่ก็เป็นสิ่งที่ยอมรับได้ครับ เพราะเป็นลิมิเต็ด ผลิตตามจำนวนที่สั่งจอง เป็นของที่ไม่ได้
หาง่ายๆ ครับ แถมกว่าจะได้มาต้องใช้วิธีประมูลมาอีก แบบนี้เรียกว่ารักจริงครับ
แต่ถ้ามีโมจีนออกมาอย่างที่ คุณแบง ว่ามาละก็มีฮา แน่ครับ  :iconnasty:
ติดตามรอชมความคืบหน้านะครับ  :iconwish:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2011, 08:09:51 AM โดย Strike Freedom »

ออฟไลน์ nikoneko

• *
  • Like: 19
ค่าตัวแรงจริงๆ เป็นผมได้มาคงไม่กล้าต่อแหง๋

ออฟไลน์ supermodel

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
    • Facebook
ตัวนี้เป็น limited หรือเปล่าครับ ประมูลกันราคาแรงมากๆ เลย แต่ก็สวยสุดๆ เช่นกัน
ชมผลงานผมได้ที่ Facebook นี้นะครับ
https://www.facebook.com/surakits

ออฟไลน์ Four-Q

• *
  • Like: -9
limited อย่างนี้ทำสีจัดหนัก ๆ เลยนะครับ อยากเห็นสีชมพู ครับ ~*

ออฟไลน์ icebee

• *
  • Like: 0
เนื้อเรื่องย่อจากใบต่อ:

:icondisapp:  แปลไว้ว่าอย่างนั้นจริงหรอครับ

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
ยินดีด้วยครับ ในที่สุดก็ได้ครบแล้วสินะ...  :iconlol:

ได้มาราคานี้ถือว่าโอเคนะ  ดีกว่าซื้อ DVD เซต 2หมื่นกว่าเยน 

แต่เรตแผงไปนิด  แถมกล่องกะเปี๊ยกแค่นี้ยังอุตส่าโดนภาษีอีกเรอะ!!!!

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ Donald Duck

• *
  • Like: 0
นับถือ นับถือ  :icongift:

ผมสั่ง Gunso รวมมา 5 กล่อง ราคาแถวๆ นี้ยังคิดแล้วคิดอีกเลย นี่แม่นางตาโตนางเดียว รอดูแบบทำสีเสร็จนะครับ :iconhihi:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2011, 01:06:04 PM โดย Donald Duck »
- รีวิวแบบเป็ดๆ : SDBB No.48, 69, 121, 126 & 127, 140, 142, 147, 164, 174, 240, 258, 270, 278, 286, 287, SD4ช่องจบ, SD Gunso และ Collection DX7

ออฟไลน์ ToetoiiZ

• *
  • Like: -3
6300 บาท โอ . . . เป็นลมครับงานนี้

แต่ก็สวยมากทีเดียวนะ

ออฟไลน์ digies13

• *
  • Like: 16
ไฟแรงจริงๆครับ กับราคาขนาดนี้ :iconvsign:
จะรอชมตอนทำสีเสร็จแล้วนะครับ 

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
นับถือในความมุ่งมั่นมากคับ  555555   (หรือความบ้าดี )

เหอๆ ปล. ถ้าตัวนี้ไม่ใช่เตียวเสี้ยน เเต่เป็นขุนพลอาไรสักตัว ผมว่าคงไม่สอยมาเเน่นอน... :iconlol:

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
สุดยอดครับน้องหนูตัวนี้  :iconvsign:
ผมก็เป็นคนนึงที่เล่นโมจีน แต่ตัวนี้ไม่อยากให้จีนทำเลยครับเอาขึ้นหิ้งไว้ให้หายากๆ แบบนี้แหละดูมีคุณค่า

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
สุดยอดครับน้องหนูตัวนี้  :iconvsign:
ผมก็เป็นคนนึงที่เล่นโมจีน แต่ตัวนี้ไม่อยากให้จีนทำเลยครับเอาขึ้นหิ้งไว้ให้หายากๆ แบบนี้แหละดูมีคุณค่า

แต่ผมอยากให้ทำออกมาน่ะ ตัวก็อบ เนี้ย หรือไม่ก็ โมแท้ ออกคู่กับ ลิโป้ มันซะเลย.. สะจ่ายยยยยยยยยยย 555 :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
อุตส่าห์ขายหอยทอดจาก กระทู้นี้ เพื่อมาประมูลแม่นาง ราคาเท่ากันเป๊ะเลย  :iconcry:
สอยหมดครับถ้าเป็นซีรี่ย์สามก๊ก ยิ่งได้ตำแหน่งอวยยิ่งต้องเก็บต่อไป ถึงแม้จะยากจนแค่ไหนก็ตาม
ถ้าโมจีนออกมาก็ให้พี่จีนเขาออกมาเลยครับ ซื้อไม่ลงอยู่ดีเพราะงานหินน่าดู กระผมฝีมือกระจอกอย่างนี้คงไม่ไหว

รอชมความคืบหน้าจาก WIP กันต่อได้เลยครับ

แถม:
papercraft ผ้าบินได้

สแกนมาจากใบต่อ เซฟแล้วปริ้นท์ไว้ใส่ SD กันได้นะครับ ขนาดเท่ากับสามก๊กพอดี (ใส่ให้ฮูหยิน หรือเล่าปี่ ลิโป้ ฯลฯ ก็ได้นะจ๊ะ  :iconhihi: )

ออฟไลน์ kaopun

• *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
เอาไปใส่ตัวผู้ก็เข้าทางมดวัตน่ะสิครับ  :iconnasty: