ผู้เขียน หัวข้อ: HG OO OO RAISER AND OO SEVEN SWORD G  (อ่าน 4584 ครั้ง)

ออฟไลน์ SDUINCON

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -44
  • I Love GT-R R34
HG OO OO RAISER AND OO SEVEN SWORD G
« เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 07:35:01 PM »
สวัสดีครับเจอกับผมอีกแล้วนะครับ ซึ่งช่วงนี้ผมก็หายไปจากบอร์ดตั้งนานไม่ได้เข้ามารีวิวโม (เพราะผมไม่มีตัง :iconsweat:)ซึ่งวันนี้ผมก็ได้ลงสีเป็นครั้งแรกในชีวิต ซึ่งผมได้ศึกษามานานถึง6ปี(โอโห้ :icondisapp:) ซึ่งก็ไม่มีตังซื้อสีพวกโมจึงหาสีราคาถูก เอาละเพื่อไม่ให้เสียเวลาไปดูกันเลย
รูปอาจใหญ่ไปหน่อยก็ขออภัย
สีที่ใช้
SAKURA PAINT สีเขียว
UNI PAINT สีเหลือง
UNI PAINT สีดำ
ด้านหน้า

ด้านหลัง

ติดอาวุธ

แอ็กชั่น

มาดู O RAISER กันบ้าง

ด้อกกิ้ง

ติด SWORD G กันบ้าง

แอ็กชั่น

และของแถม OORAISER SWORD G

สำหรับคนที่งงหน้าตาสีที่ผมใช่มันเป็นยังไง มันเป็นแบบนี้นั้นเอง

น้อมรับคำติชมครับ กล้องไม่ชัดก็ขออภัย
เตรียมพบกับการรีวิวเจ้าตัวนี้ได้เลย ที่นี้เร็วเร็วนี้

ออฟไลน์ premierza

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -20
Re: HG OO OO RAISER AND OO SEVEN SWORD G
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 07:55:52 PM »
ภาพไม่ค่อยชัดเลยครับ

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
Re: HG OO OO RAISER AND OO SEVEN SWORD G
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 08:58:40 PM »
ภาพไม่ชัดอย่างแรงอะครับ ดูอะไรไม่รุเรื่องเลย :iconsweat:
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ angelicz

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 09:09:00 PM »
ภาพเบลอไม่ชัด+น๊อยซ์เต็ม  ลองถ่ายตอนกลางวัน หาแสงไฟเพิ่ม แล้วใช้โหมดมาโครถ่ายภาพน่าจะช่วยได้ครับ

ขนาดของรูป  ลดขนาดรูปเหลือ 800*600 กำลังดีครับ

ยังไม่ขอติชมผลงานนะครับ เพราะดูจากรูปนี่บอกอะไรไม่ได้เลย จะรอภาพแก้ไขนะครับผม :iconjoy:

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"