ผู้เขียน หัวข้อ: [Model] ...The Messiah... "Gundam Age-1"  (อ่าน 3765 ครั้ง)

ออฟไลน์ Butter-T

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
[Model] ...The Messiah... "Gundam Age-1"
« เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 08:50:11 PM »

อย่างว่าละครับ สำหรับแฟนกันดั้ม ต่อให้มันจะทำออกมาไม่ถูกใจแค่ไหน
แต่ในฐานะสาวกก็ยังต้องติดตาม(และซื้อของ)อยู่ร่ำไป ราวกับเป็นคำสาปก็ไม่ปานเลยทีเดียว

สำหรับ AGE นั้น ตัวผมเองก็กะว่าจะซื้อเก็บแค่ AGE - 1 2 3 3 กล่องแค่นั้นเองละครับ
เพราะไม่ได้ชอบภาคนี้อะไรมากมายเลยกะเก็บแค่หุ่นหลักของพระเอกแต่ละยุคเท่านั้นเอง
แต่พอเห็นเหล่าตัวโกงที่พาเรดกันออกมาในยุค Age 2 หน้าตาหล่อเหลาราวกับหลุดมาจาก SRW
ก็ทำผมใจหวั่นไหวว่าอาจจะมีรายการผู้ร้ายตามมาด้วยก็ได้นะครับ ฮะๆ

ตัวโมเดลเต็มๆ กับรูปวาดแถม(รึว่าของหลัก?)  จิ้มดูในได้ที่ลิงก์เลยนะครับ
http://butter-t.exteen.com/20120120/model-the-messiah-gundam-age-1  <<

.

ออฟไลน์ SNRI

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
Re: [Model] ...The Messiah... "Gundam Age-1"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:20:59 PM »
พระเอกเรื่องนี้ตัวเหลืองๆถือพลัวไม่ใช่เหรอ ป๋าเนย
 GEN 2 เบ๊หล่อมาก :iconlol:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ