ผู้เขียน หัวข้อ: [show off]HG นิวกันดุ้มHWS ถึงชื่อจะไม่ใช่แต่ใจยังเป็นกันดั้ม!!!  (อ่าน 5419 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
หลังจากทำไปอู้ไปในที่สุดก็เสร็จซะทีผลงานทำสีชิ้นที่3ของผม
สีที่ใช้
เขียว ฟลูออเรสเซนท์กรีน(แต่จขกท.ไม่มีแบลคไลท์เลยอดโชว์)
ขาว เพียวไวท์
ดำ คาร์บอนแบลค
แดง สการ์เลตเรด
เหลือง โคมเยลโลว
เงิน ไบรท์ซิลเวอร์(สีพ่นท่อไอเสียรถยนต์)

ยังไม่ติดHWS

พาทเสริมทั้งหมด

ซูมโชว์ความเละ55+

แอคชั่นซักนิด

สัดส่วนเพรียวลมสุดๆตามสไตล์อีโวแต่หน้าตาลิงได้ที่จริงๆแต่เอาเถอะมองผ่านๆก็หล่อดี

สภาพหลังติดตั้ง HWS เข้าไปแล้ว (หนักโคตรๆแอคชั่นอะไรไม่ค่อยได้เลย)

บึกบึนดีจริงๆแต่ตัวหนักมากต้องใช้ฐาน1/100ตั้ง

ถ่ายกับต้นตระกูล

เต้นกังนัมกับเครือญาติ

ถ่ายกับคู่ขาเอ้ยคู่แค้น

จบละจ้ะ

ออฟไลน์ afee

• Verified User
  • *
  • Like: -13
ตัวนี้ซื้อมาตั้งกะออกแรกๆ ยังดองอยู่เลย ไอเดียไม่มีไม่มีอารมณ์ทำ =_="

ออฟไลน์ nikoneko

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 19
ยังดีที่saZabiยังตัวสูงกว่านะเนี่ย  ตัวนี้ซื้อไว้เหมือนกันครับ ชอบหมด ยกเว้นหน้า เลยซื้อชุดแต่งเรซิ่นมาใส่ด้วย ของผมยังหลับสบายอยู่ในกล่องอยู่เลย 555555
เห็นอย่างงี้คงต้องขุดมาต่อมั่ง
งานสวยดีครับ รายละเอียดดี  ถ่ายรูปแหล่มเลยครับ ^__^

ออฟไลน์ keunser

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 10
อยากเห็นคยเอาตัว Limited 999 มาต่อจัง ใครกล้ามั่งครับ เพราะเห็นคนมีแต่ละคนไม่กล้าต่อซักคน

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
สวยดีครับ แต่ดูแล้ว หลายจุดน่าจะอุดขัดรอยผ่ากลางเพิ่ม และตัดเส้นหนาไปในบางจุดครับ งานเลยดูไม่ค่อยคม
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

ออฟไลน์ kit556

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
สวยดี  แต่มันจะออกฮา ตรงกังนัมนีแหละ  :iconsmile:

ออฟไลน์ Maquez

• Like: 30
สวยดีครับ แต่ดูแล้ว หลายจุดน่าจะอุดขัดรอยผ่ากลางเพิ่ม และตัดเส้นหนาไปในบางจุดครับ งานเลยดูไม่ค่อยคม
ขอบคุณครับจะนำไปพัฒนาในงานหน้าครับ