ผู้เขียน หัวข้อ: เตียวเสี้ยน โมแผ่นดินใหญ่  (อ่าน 3998 ครั้ง)

ออฟไลน์ ishikawa

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 7
เตียวเสี้ยน โมแผ่นดินใหญ่
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 03:17:56 PM »
หลังจากห่างหายไปจากการทำสีไปหลายปีกลับมาคราวนี้กลลับมาทำสามก๊กสัญชาติจีนครับ

ไม่ได้ถ่ายตอนทำสีมานะครับลืมอะครับ :iconnasty:

ก็ไม่ได้ทำสีมานานปรากฏว่าทาสีไม่เรียบซะอย่างนั้นช่วยคอมเม้นกันด้วยนะครับขอบคุณครับ  :iconsmile:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
Re: เตียวเสี้ยน โมแผ่นดินใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 04:16:14 PM »
สวยดีครับ
แต่สีค่อนข้างหนาไปนะครับ
สู้ๆครับผม แล้วทำให้มาให้ชมกันอีกนะครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:19:24 PM »
ทาสีเลอะไปบ้าง แต่ผมชอบส่วนดวงตานะให้ความรู้ว่ามัน Handmake ดูมีชีวิตชีวาดี

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:03:25 PM »
สวยดีครับ
แต่สีค่อนข้างหนาไปนะครับ
สู้ๆครับผม แล้วทำให้มาให้ชมกันอีกนะครับ

ขอบคุณครับที่ติชมครับตอนผมทาสีขาวปรากฏว่ามันเห็นพื้นเดิมของมันอะครับก็เลยทาย้ำไปเรื่อยๆปรากฏออกมาทั้งหนาและไม่เรียบเลยอะครับ :iconcry: :iconcry: :iconcry:

ออฟไลน์ babylove

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 26
  • สวัสดีครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:46:25 PM »
สวยดีครับ ผมเคยลองทาดูเหมือนกัน ทิ้งทั้งสี ทั้งหุ่นเลย  :iconangry:

ออฟไลน์ kit556

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:48:32 PM »
สวยดี เพียงแต่สีไม่ค่อยเรียบ แต่ผมว่าสีขาวมันทายากอยู่แล้วนะ

ออฟไลน์ deary79

• *
  • Like: -39
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 08:43:34 AM »
กำลังทำอยู่ เหมือนกัน เลยครับ  น่ารักดีน่ะครับ

(เท้าซ้าย 2ข้างใช่ไหม?)  ผมทำเท้าขวา เเก้เเล้วเดี๋ยวcoppy มาให้น่ะ

อาจไม่สวยมาก เเต่ให้ฟรีจ้า

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 06:20:26 PM »
กำลังทำอยู่ เหมือนกัน เลยครับ  น่ารักดีน่ะครับ

(เท้าซ้าย 2ข้างใช่ไหม?)  ผมทำเท้าขวา เเก้เเล้วเดี๋ยวcoppy มาให้น่ะ

อาจไม่สวยมาก เเต่ให้ฟรีจ้า

เท้าซ้ายสองข้างคับทำเป็น saint seiya leo Ex เลยอะคับมีเท้าซ้าย2ข้าง ฮ่าๆ