ผู้เขียน หัวข้อ: (มือใหม่ครับ)ที่เชียงใหม่มีร้านขายกันพลาของแท้ที่นอกเหนือจากโรบินสันเชียงใหม่ปะครับ  (อ่าน 2591 ครั้ง)

ออฟไลน์ moskoller7

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ

ผมมือใหม่นะครับตอนนี้ยังไม่มีกันพลาสักตัวเลยครับ พอดีอยากทราบว่าที่ เชียงใหม่ มีร้านที่ขายกันพลาของแท้ ที่ไหนบ้างหรือป่าวครับ พอดีผมเป็นคนต่างจังหวัดเหมือนกันแค่มาเรียนที่เชียงใหม่เฉยๆ เลยไม่รู้ว่าขายที่ไหนบ้าง. รู้แต่ที่ขายในเซนทรัลแอร์พอต แต่ราคานี้โอ้โฮเลยครับ แรงมากมายเลย จะซื้อนี้ไม่กล้าเลย ราคานี้แพงมาก แต่ถามเพื่อนที่เรียนด้วย ที่เชียงใหม่ก็ไม่มีใครรู้เลย(พอดีเพื่อนไม่เล่นกัน55). เลยอยากจะถามว่าที่เชียงใหม่มีร้านขายกันพลาของแท้หรือป่าวอะครับ

ปล. ลองดูที่บอร์ดซื้อ-ขายแล้วราคาโอเคเลยครับ แต่ไม่มีตัวที่ชอบเลยอะครับ และก็อีกอย่างอยากได้ราคา ตามที่เค้าขายกันในบอร์ดนี้ด้วยอะครับ ผมพอเก็บตังซื้อเองได้อยู่ แต่ที่โรบินสันไม่ไหวจริงๆครับ

ขอบคุณครับ  :iconcryout:

ออฟไลน์ ClaZ

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 2
ลองดูร้านนี้ครับ The MasterGrade เชียงใหม่

ปล.ลองเอาชื่อร้านไป ค้นหาใน Google ดูนะครับ พอดีเคยเห็นชื่อร้านในบอร์ดอยู่

ออฟไลน์ moskoller7

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณมากครับเห็นแผนที่ร้านแล้ว พอไปได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ ClaZ

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 2