ผู้เขียน หัวข้อ: ANNE HATHAWAY สีน้ำ นอกไลน์  (อ่าน 6811 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
ANNE HATHAWAY สีน้ำ นอกไลน์
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 08:05:27 PM »
   ANNE HATHAWAY  สีน้ำ
เเอน เเฮทอะเวย์ สีน้ำ
จากบทบาท CAT WOMAN  คงไม่ต้องบรรยาย สำหรับความสวยของเธอ
เธอสวยดี เลยวาดเล่นๆขึ้นมาด้วยสีน้ำบนกระดาษร้อยปอนด์ครับ

เวบเพจครับ เเวะเข้าไปดูกันได้ ใน FACE BOOK

http://www.facebook.com/GoNpage

ออฟไลน์ RX-K

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 7
Re: ANNE HATHAWAY สีน้ำ นอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 09:16:28 PM »
ผมดูแบทแมนแล้ว...รักเธอหมดหัวใจตั้งแต่นั้น :iconcryjoy:

ออฟไลน์ originalunknow

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 5
  • -
Re: ANNE HATHAWAY สีน้ำ นอกไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 10:05:18 PM »
สวยงามมากครับ สีสวยสดใสมาก

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 12:05:37 AM »
เคยวาดบน ipad ไหมครับ ไม่ทราบใช้โปรแกรมอะไร ใช้ปากกาหรือเปล่า สนใจอยากให้ลูกชายได้วาดบ้าง คุณ gon สอนศิลปะด้วยไหมครับ :iconhappy:

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 08:30:09 AM »
เคยวาดบน ipad ไหมครับ ไม่ทราบใช้โปรแกรมอะไร ใช้ปากกาหรือเปล่า สนใจอยากให้ลูกชายได้วาดบ้าง คุณ gon สอนศิลปะด้วยไหมครับ :iconhappy:
เคยเเต่ใช้โฟโต้ชอปครับคุณบอย ไม่เคยวาดบนไอแผด  :iconvsign: ไม่ได้เป็นอาจาร์ยครับผม  :iconsmile:
ผมดูแบทแมนแล้ว...รักเธอหมดหัวใจตั้งแต่นั้น :iconcryjoy:
เธอสวย หวานเเละคมเข้มจริงๆ  :iconlike:
สวยงามมากครับ สีสวยสดใสมาก
ขอบคุณครับคุณ originalunknow
 ขอบคุณเวบไทยกันดั้มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2012, 08:32:01 AM โดย gon pumjorn »

ออฟไลน์ Strike Freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 08:48:46 AM »
ภาพนี้ผมได้ชมตอนที่ คุณกร โพสต์ในเฟสมาครั้งนึงแล้วครับ
แต่เชื่อเถอะครับว่า ลายเส้นสวยๆ นุ่มพลิ้วแบบนี้ดูกี่ทีกี่ทีก็ไม่เบื่อเลยจริงๆ ครับ

ผมเห็นมีแจกของรางวัลกันทางหน้าเฟสด้วย พอดีผมไม่ค่อยได้เข้าเฟสสักเท่าไหร่
เลยอดไปตามระเบียบ คุณกร จะเอาผลงานวาดภาพสวยๆ มาแจกที่ TG บ้างก็คง
จะดีเหมือนกันนะครับ อยากได้ภาพวิวสีน้ำสวยๆ เอาไปใส่กรอบแขวนไว้ในห้องนอน
สักภาพครับ

ขอบคุณสำหรับงานวาดสีน้ำสวยๆ ที่วาดมาให้ชมนะครับ  :icongift:

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 04:09:55 PM »
เคยเเต่ใช้โฟโต้ชอปครับคุณบอย :iconvsign: ไม่ได้เป็นอาจาร์ยครับผม  :iconsmile:
ต้องใช้ปากกาอะไรไหมครับ คุณกรใช้เพราะมันเป็นงาน หรือซื้อมาเพื่อวาดเพราะเป็น Hobby ครับ....เสียดายฝีมือ น่าจะเปิด course สอนได้เลยนะเนี่ย

นั่นน่ะสิครับ ดูหนังเธอมาก็หลายเรื่องเจอ Batman DKR เข้าไปนี่หมดใจ :iconnasty:

• กัน-โอตะ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 07:20:16 PM »

ภาพนี้ผมได้ชมตอนที่ คุณกร โพสต์ในเฟสมาครั้งนึงแล้วครับ
แต่เชื่อเถอะครับว่า ลายเส้นสวยๆ นุ่มพลิ้วแบบนี้ดูกี่ทีกี่ทีก็ไม่เบื่อเลยจริงๆ

ขอบคุณสำหรับงานวาดสีน้ำสวยๆ ที่วาดมาให้ชมนะครับ  :icongift:
ขอบคุณคุณบิ้กมากๆครับที่ติดตามตลอด :iconlike:
เคยเเต่ใช้โฟโต้ชอปครับคุณบอย :iconvsign: ไม่ได้เป็นอาจาร์ยครับผม  :iconsmile:
ต้องใช้ปากกาอะไรไหมครับ คุณกรใช้เพราะมันเป็นงาน หรือซื้อมาเพื่อวาดเพราะเป็น Hobby ครับ....เสียดายฝีมือ น่าจะเปิด course สอนได้เลยนะเนี่ย

ถ้าจะใช้ PHOTOSHOP หรือโปรเเกรม อื่นๆ วาดรูป ควรใช้ ปากกาครับคุณบอย พวกWACOM TABLET จะวาดได้ดีกว่าเมาส์เยอะครับ
 ผมใช้กับงานเป็นส่วนใหญ่ครับ  ถ้าวาดบนคอมผมก็ใช้ พีซี เเหละครับ
     รูปนี้ใช้สีน้ำระบายบนกระดาษครับไม่ได้วาดบนคอมครับ  :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2012, 07:26:20 PM โดย gon pumjorn »

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 04:06:57 PM »
ไม่ได้เข้าบอร์ดมาหลายวัน

คุณกรเข้ามาโพสภาพสวยๆให้ชมอีกแล้ว
..................
ANNE HATHAWAY ผมชอบเธอตั้งแต่ Princess Diary ตอนนั้นยังโก๊ะๆ สวยน่ารักมากอยู่เลยอิอิ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON