ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครไปงานคอสที่พารากอน (วันที่20) บ้างไหมครบ  (อ่าน 1973 ครั้ง)

ออฟไลน์ CharlesZ

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
เห็นแชร์ๆกันอยู่ใน FB เอามาฝากน่ะครับ
ปกติเห็นเกือบทุกงานจะมีคอสเป็นหุ่น / กันดั้มไปกันบ่อยๆ แอบมีคนในนี้ไปคอสบ้างไหมครับเนี่ย  :iconlol:

^
^
^

เคยมีใครเจอแบบแนวนี้ตามงานไหมครับ  :icondisapp: (นี่มัน Unicorn + RX78 รึเปล่านั้น)

รายละเอียดของงานน่ะครับ

http://www.goldensoft.co.th/goldensoftextremeparty/Notice/Notice.aspx?NoticeIDX=49
Anime Ja nai !!

ออฟไลน์ angelicz

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
Re: มีใครไปงานคอสที่พารากอน (วันที่20) บ้างไหมครบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 02:04:57 PM »
เออ ถ้าลำตัวทำเป็นของยูนิคอร์นนี่จะแหล่มมาก หัวนี่ใช่เลย :iconlol:

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: มีใครไปงานคอสที่พารากอน (วันที่20) บ้างไหมครบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 02:13:54 PM »
ไม่เคยร่วมงานแนวนี้คับ ปกติจะส่องจากระยะไกล ก็มันอายนี่หน่า :iconshy2: แถมส่องแต่สาวๆ ที่มาครอส

ปล.รูปตัวบน อยากเอาเมก้ารันเชอร์ยิงทิ้งจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2013, 02:14:51 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ kit556

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 05:26:29 PM »
งานน่าสนเหมือนกัน ไปก็คงสนุกดี
ว่าแต่ unicorn gundam นั่นมันมีจริงอ่ะครับ หลอนเลย  :icondisapp: