ผู้เขียน หัวข้อ: Psyco Geno Saurer...ย้อมแมว สูตรคนรักซอยด์  (อ่าน 4130 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thundercat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 25
Psyco Geno Saurer...ย้อมแมว สูตรคนรักซอยด์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 04:00:08 AM »
    กว่าตัวจริงจะออก..อีกนานเกินรอ..เอาแมวมาย้อมซะเลย   :iconlol:
ว่าแต่ทำไมโมของจริงสีไม่เป็นน้ำเงินนะ มันออกฟ้าไปนิด..หรือคิดไปเองหว่า
...คราวนี้ ผมลองทำ MV ZOIDS มาให้ดูด้วยครับ..อยากปลุกกระแส..คนรักซอยด์ ให้มีคนทำโมเยอะๆ
ในMVบอกเล่าเรื่องราวตั้งแต่ต้นจนจบครับ.. http://youtu.be/U1WssBl42p4

Thundercat

ออฟไลน์ shishi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
Re: Psyco Geno Saurer...ย้อมแมว สูตรคนรักซอยด์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 09:34:44 AM »
เท่มากครับ อันนี้จีนหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
Re: Psyco Geno Saurer...ย้อมแมว สูตรคนรักซอยด์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 09:47:19 AM »
เท่มากครับ อันนี้จีนหรือเปล่าครับ

เอ้ย.. ตัวนี้จีนยังไม่ได้ทำนิ แต่ ข้างกล่องเขียนว่า เมด อิน ไชน่า อ่ะ 55

ออฟไลน์ kit556

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 04:54:01 PM »
เป็นแนวที่น่าเล่นมากครับ ดูโหดๆแบบไดโนเสาร์ แต่ก็เจ๋งตรงเป็นหุ่นยนต์  :iconsmile: