ผู้เขียน หัวข้อ: Unicorn ova. ทำเป็น Full armor ได้มั้ยครับ  (อ่าน 2194 ครั้ง)

ออฟไลน์ nkiller13

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Unicorn ova. ทำเป็น Full armor ได้มั้ยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 06:39:10 PM »
คือผมมี unicorn ova ธรรมดาอยู่อะครับ เเต่อยากทำไห้มันเป็น full armor ถ้าผมจะซื้อ full armor โมจีน เเล้วเอาอาวุธกับถังพลังงานมาใส่ ova.ได้มั้ยอะครับ :iconwink:

ออฟไลน์ originalunknow

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 5
  • -
Re: Unicorn ova. ทำเป็น Full armor ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 08:50:09 PM »
เอาจริงๆก็ได้นะครับ เพราะพาร์ทของFull armor มันจะมีอุปกรณ์แยกให้ติดพวกบาซูก้า แกทลิ่ง แล้วก็โล่ให้อยู่แล้ว (ชนิดนี่ว่า เอา Banshee มาใส่ก็ยังได้)
แต่ตัวระเบิดตรงต้นขานี่ไม่แน่ใจว่าของOVAมีช่องเสีบมาให้ไหม แต่ถ้าไม่มีให้ก็เอาของโมจีนมาใส่ก็ได้ครับ แค่ไม่กี่ชิ้นเอง

ออฟไลน์ nkiller13

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: Unicorn ova. ทำเป็น Full armor ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 09:06:39 PM »
ขอบคุณที่เเนะนำนะครับ :iconsmile: