ผู้เขียน หัวข้อ: airbrush badger กับbd ที่ winnerhobby ขาย ราคาสมคุณภาพมั้ยครับ  (อ่าน 2658 ครั้ง)

ออฟไลน์ onwan

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
เห็นบางรุ่นนี่ bd ก๊อป badger มาชัดๆ แต่ราคาถูกกว่ามาก

ออฟไลน์ SNRI

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
Re: airbrush badger กับbd ที่ winnerhobby ขาย ราคาสมคุณภาพมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 10:35:24 AM »
หน้าตาเหมือนแต่คุณภาพและความทนทานไม่เหมือนแน่ๆครับ

อย่าไปหวังอะไรกับของก๊อปที่หน้าตาเหมือนของแท้ เจ็บกันมาเยอะแล้วครับ
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ