ผู้เขียน หัวข้อ: [Review โหลดแอบโหด] MC Model HWS Nu Gundoom พี่ถึกจากแผ่นดินใหญ่  (อ่าน 8465 ครั้ง)

ออฟไลน์ ntwknk

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
หลังจากที่ตัดสินใจอยู่นานว่าจะสอยดีมั้ย ก็ทนกิเลสไม่ไหว จัดมา 1 กล่อง สำหรับโมจีนค่าย MC Model

เริ่มเลยดีกว่า

กล่องก็น้องๆ MG มี 2 ชั้นครับ

แผงเยอะดี ลืมนับว่าเท่าไหร่ น่าจะ 16-17 แผงมั้ง

สีเหลืองสีสดดี

ชิ้นส่วนสีขาวนี่ออกขาวครีมนิดๆแต่ดีเทลโอเคเลย

หัวไม่ผ่ากลางนะ

ใบต่อชัดเจนแต่รูปแออัดมาก บางทีก็แอบงง

ขอบคุณลูกค้าด้วย น่ารักจริงๆ (ㆆᴗㆆ)

ดีคอลน้ำ

โล่ห์

ปืนใหญ่

ก่อนติดเกราะ HWS

เก๊กหล่อ

ติดเกราะอาวุธหนัก คือมันหนักจริงๆ 555 เอียงไปข้างนึงเลย

อย่างหนา

เตรียมบู๊

ปิดท้ายด้วยรูปหล่อๆ

ดูรูปทั้งหมดที่นี่ครับ https://picasaweb.google.com/116710956514359207006/MCHWSNuGundoom

ส่วนตัวแล้วผมคิดว่าโมจีนค่ายนี้ทำดีเหมาะกับคนชอบต่อดิบตัดเส้น
แต่ถ้าทำสีคงจะขัดกันอ้วกแตก (ผิวสากระดับนึง) ส่วนอาวุธต่างๆ ค่ายนี้แจกโหดดีไม่มีกั๊ก

แล้วพบกันใหม่ครับ คิๆ (੭ु´͈ ᐜ `͈)੭ु⁾⁾

ออฟไลน์ aiunbkk05

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • เกลือครับเกลือ
Re: [Review โหลดแอบโหด] MC Model HWS Nu Gundoom พี่ถึกจากแผ่นดินใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 01:56:22 PM »
หัวแคบไปหน่อยนะครับ
กี่บาทครับเนี่ย :iconvsign: