ผู้เขียน หัวข้อ: Geara Zulu H.W.S 1/144 scale โมจีน ยี่ห้อ ดาบัน [ส่งงานผู้ร้ายยยยยย มาแล้วววววววววว]  (อ่าน 4169 ครั้ง)

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
 :iconsmile:สวัสดีครับขอส่งงานงานตัวร้ายเพิ่มอีกตัวครับ ผมมันดาวร้ายอยู่แล้วครับ  ชื่อผลงานคือ Geara Zulu H.W.S 1/144 scale ครับเป็นโมจีนยี่ห้อดาบันครับผม ใช้สีกระป๋องทำสีเช่นเดิมครับ
 สียี่ห้อ โกเบ
1.สีน้ำตาล เบอร์  265
2.สีแดง เบอร์ 911
3.สีเหลือง เบอร์ 918
4.สีดำ เบอร์ 910
5.สีเทา เบอร์ 266
สียี่ห้อ วิน
1.Black Borad Green  เบอร์ 225
สียี่ห้อ Leyland
1.สีครีม เบอร์ L-12
2.สีเคลียร์ด้าน เบอร์ F-67
ชมรูปกันดูครับ :iconmeow:

เสร็จไปอีกหนึ่งตัวงานโมดิฟรายแบบบ้าพลังของผม  :iconwink:
ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชมครับ เชิญติชมได้ครับผม
ขอบคุณครับ :iconwish:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2013, 09:29:20 AM โดย zanu009 »

ออฟไลน์ jakris37

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 31
ขยันจริงๆครับ  สุดยอด :icongift:
สีสนิมดูหยาบไปนิ๊ด น่าลองดรายบรัชแบบดรายมากๆๆๆ หรือลองสีฝุ่นดูนะครับ ผมลองแล้วติดใจมาก สีฝุ่น :iconlove:
ว่าแต่สีแบบนี้มันลุยทะเลทรายใช่ป่ะครับ? มันไปโดนน้ำสนิมกินได้ไงหว่า :iconlol:
ขำๆนะครับ :iconlol:

ออฟไลน์ saradin

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
โมดิไฟน์ออกมาได้เเหล่มมากเลยครับขอกดไลท์ให้ 1 ทีเลย อุอุอุ

ออฟไลน์ p

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 24
ถามหน่อยครับ  พวกโมจีน นี้ เวลา ประกอบ ลงตัวดี เหมือน ของ โม BANDAI มั๊ย