ผู้เขียน หัวข้อ: HG 1/144 Farsia ส่งงานร่วมสนุก"ผู้ร้ายยยยยย มาแล้วววววววววว" ..  (อ่าน 4771 ครั้ง)

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
 :iconsmile:สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้ทำผลงานแนวแปลกๆมาให้ชมอีกแล้วครับท่าน  สาวน้อย HG 1/144 Farsia ครับ โมมาแบบเต้มสุบเลยครับผม แถมเป็นตาเดียวด้วยเลยส่งงานร่วมสนุก"ผู้ร้ายยยยยย มาแล้วววววววววว" ..ได้อีกตัวครับ
ส่วนเรื่องการทำสีนั่นก้ใช้สีกระป๋องพ่นอีเช่นเคยครับ
ที่พ่นเป็นกระป๋อง สียี่ห้อ โกเบ ไพแลค และเดย์แลนครับมีสีดังนี้ครับ
สียี่ห้อ โกเบ
1.สีเหลือง เบอร์ 918
2.สีดำ เบอร์ 910
3.สีชมพู เบอร์ 929
4.สีเลือดหมู เบอร์ 222
5.สีม่วง เบอร์  940
สียี่ห้อ ไพแลค
1.สีทอง เบอร์ Y-14
 จบงานด้านเคลีรย์ด้านของเดย์แลน์ครับ
ชมรูปกันยาวๆครับ :iconcry:

ตัวนี้ทำไว่นานแล้วครับ แต่ไม่เสร็จสักที เลยจับกับมาทำให้เสร็จครับ  จบไปอีกหนึ่งงานแนวแปลกๆของผม
เชิญติชมได้เลยครับ ขอบคุณครับ :iconwink:

ออฟไลน์ naioh2

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 80
สีสวยเนียน :iconsmile:

ออฟไลน์ a

• *
  • Like: 57
ตัวไรหวา :icondizzy:  โมคุณนุแต่ละตัวทำผมอึ้ง ทึ้ง(ไม่เสียว) ไอเดียกระฉูดจริงๆ  สวยครับรอชมตัวต่อไป

ออฟไลน์ EvaNeverDie

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 55
  • สำนักพู่กัน !!
เป็นการผสมผสานที่ดูลงตัวอย่างคาดไม่ถึง!! :iconcryjoy:
สวยมากครับดูดีมากด้วย

ออฟไลน์ jakris37

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 31
ไอเดียดีครับ
สารภาพว่าดูไม่ออกจริงๆว่ามาจากตัวไหน :iconlol:

ออฟไลน์ maytapon

• *
  • Like: 27
  • Collector thailand
โมดิฟายลงตัวคู่สีสวย ตรงตาเรียบไปหน่อย ผมชอบเท้านะสวยดี

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
งานคู่สีสวยมากเลยครับ เย็นสบายตาดี ดีคอลไม่รกด้วยเท่มากๆเลย

งานโมดิฟาย ไอเดียบรรเจิดมากสุดยอดเลยอะ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON