ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยตัวละครในเรื่อง Gundam MSV ภาคการกลับมาของ จอร์นนี่ ไรเดน  (อ่าน 3248 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ผมพึ่งได้อ่านการ์ตูนGundam MSV ภาคการกลับมาของ จอร์นนี่ ไรเดนในเล่ม 4 แล้ว สงสัยว่าตัวละครที่ชื่อ "วาสุกิ" มันเจ้า "ยาซัน" ในภาค Z ไม่ใช่เหรอ น่าจะตายไปแล้วนิ ทำไมมันโผล่มาได้ครับ ใครรู้ช่วยแถลงไขด้วย :icondizzy: เพราะถ้าจำไม่ผิดในเรื่องภาค MSV นี้บอกช่วงเวลาว่าอยู่ในปี UC90 แล้ว ส่วนสงครามกิบซ์ ภาค Z เกิดปี 89 (ผมเข้าใจถูกไหม?) ยาซันมันน่าจะม่องไปแล้ว :icondisapp: หรือว่าผมจำผิดไปหว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2013, 06:10:30 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
Yazan ไม่เคยตายครับ  ในภาค ZZ ก็โผล่ออกมาแปปนึง

อารมณ์ประมาณนายแมลงสาบ OO พี่แกรอดไม่เคยตาย (ณ ปัจจุบันนะ)

ในมูนไครซิสที่เป็นคอมมิค (Non-Official) ถ้าจำไม่ผิดพี่แกโผล่มาแว่บๆด้วย 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2013, 08:01:05 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
ยาซันเป็นอมตะครับหุ่นระเบิดกลางอวกาศยังรอดลอยไปติดที่โคโลนี่ได้

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ในภาค ZZ ก็เหมือนจะม่องน่ะ แต่ไม่ตายเนี่ยสิ แปลกใจเหมือนกัน  :iconnasty: