ผู้เขียน หัวข้อ: +++ อยากให้ดู Sazabi ver.ka ตัวนี้ให้หน่อยครับ +++  (อ่าน 1648 ครั้ง)

ออฟไลน์ simurator

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 6
+++ อยากให้ดู Sazabi ver.ka ตัวนี้ให้หน่อยครับ +++
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 10:15:02 PM »
พอดีผมอยากทำสีน้องบี้ อย่างที่เห็นไม่รู้ว่าจะเหมาะหรือสวยหรือป่าวครับ ยังไงก็ติชมหน่อยนะครับ  :iconlike:

ปล.เอาภาพจากเพื่อนสมาชิกในนี้แล้วนำมาใส่สีคนดียว ของยืมหน่อยนะครับ คิคิ

ออฟไลน์ Frang8313

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: +++ อยากให้ดู Sazabi ver.ka ตัวนี้ให้หน่อยครับ +++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 01:12:35 AM »
ผมว่ามันขึ้นอยู่กับผู่ต่อเองว่าชอบแบบไหนครับ อย่าไปเกร็งว่าจะสีเพี้ยนมากน้อ เอาทีตัวเองชอบคือกันพลาที่สวยสุด :iconwish: