ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบสอบถามเเพื่อนๆเรื่องราคากันดั้มบันไดที่ฮ่องกงครับ  (อ่าน 2156 ครั้ง)

ออฟไลน์ Armsocietii

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอสอบถามเพื่อนๆครับว่า ผมกำลังจะไปฮ่องกง แล้วได้ยินว่าที่นั่นมีกันดั้มบันไดขายผมอยากทราบว่าที่นั่นราคาถูกว่าเมืองไทยเยอะมั้ยครับ :iconwish: :iconwish:

ออฟไลน์ kit556

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 54
ถูกกว่าไทยสัก 20% ได้ และมีตัวแปลกๆแบบเยอะกว่า ถ้าเจอตัวที่ชอบหาไม่ได้ในไทยก็น่าสนใจครับ
แต่เข้าใจว่ายังไงก็ยังถูกสู้ที่ญี่ปุ่นไม่ได้เพราะที่นั่นเป็นแหล่งผลิตเลย :-)

• *
ขอบคุณครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
ตอนสมัยที่ผมไป ใช้วิธีระเบิดกล่องเพราะประหยัดที่ใส่ (เอามาต่อเองอยู่แล้ว)
ได้ของหายากหลายตัวอยู่ สมัยโน้นได้ 1/100  Nu Gundam มา
เรือ US. 1/72, 1/1 บาเรตต้าของ maruii และโมแบนไดอีกจำนวนนึง ก็ถูกกว่าไทยระดับนึงแหละ
ก็ไปเข้าช่องสำแดงแต่ Scan ผ่านเพราะไม่มีอะไร  :iconhappy:
ลองหาดูแผนที่ Guide ในกระทู้เก่าๆดูนะครับว่าร้านไหนบ้าง

• *
ขอบคุณครับ