ผู้เขียน หัวข้อ: นมหนูของ sogolee แตกครับ มีที่ไหนขายอะไหล่บ้างครับ  (อ่าน 1820 ครั้ง)

ออฟไลน์ auzypand5

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
พอดีพึ่งหัดใช้ air brush แล้วเข้มมันไม่ขยับ เลยดัน ดันไปดันมา นมหนูแหก  :iconcryjoy: :iconcryjoy: :iconcryjoy:

คราวนี้แค่ใส่น้ำไปในกรวย ยังไม่กด น้ำก็ไหลเป็นหยด พอกด น้ำในกรวยก็แตกฟอดๆเลย  :iconpale: :iconfreak: :iconfreak:

สันนิษฐานว่านมหนูแหก  :iconcryjoy: :iconcryjoy:
ลองหาในเน็ตแล้วไม่มีที่ไหนขายอะไหล่ของ sogolee เลย ไม่แน่ใจว่าใช้ร่วมกับยี่ห้ออื่นได้รึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ :iconcry: :iconcry:

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
Re: นมหนูของ sogolee แตกครับ มีที่ไหนขายอะไหล่บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 05:03:13 PM »
http://www.taiwanairbrush.net/index_down.php

กดเลือก ภาษาไทย นะครับ

ติดต่อทางโทรศัพท์ 02-4172908-9 ฝ่ายขาย:088-0939808 คุณกุลศิริ

ออฟไลน์ auzypand5

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: นมหนูของ sogolee แตกครับ มีที่ไหนขายอะไหล่บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 07:48:36 PM »
ขอบคุณมากครับ :iconwish: :iconwish: