ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการใช้งานน้ำยาทาดีคอลครับ  (อ่าน 1981 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ryo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1

เจ้านี่ใช้แบบเดียวกับMark Softer รึเปล่าครับ พอดีได้มาแล้วยังหวั่นๆอยู่ อยากทราบผลลัพท์ด้วยครับ :iconwish:
ช่วยทีนะครับ :iconwish:

ออฟไลน์ ipanzerama

• *
  • Like: 0
    • http://ipanzerama.blogspot.com/
Re: สอบถามเรื่องการใช้งานน้ำยาทาดีคอลครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 02:04:31 PM »
เหมือนกันครับ ใช้ได้เลย

ออฟไลน์ greent

• *
  • Like: 0
Re: สอบถามเรื่องการใช้งานน้ำยาทาดีคอลครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 07:13:35 PM »
Mark Softer ผมทาแล้วไม่เห็นดีคอลมันจะย่นอะไรเลย   แต่ก็พ่นเคลือบด้านทับอีกรอบนะ
มันต้องย่นหรือว่าไม่ย่นครับ

ออฟไลน์ Ryo

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 12:55:00 AM »
Mark Softer ผมทาแล้วไม่เห็นดีคอลมันจะย่นอะไรเลย   แต่ก็พ่นเคลือบด้านทับอีกรอบนะ
มันต้องย่นหรือว่าไม่ย่นครับ
ผมว่าไม่ย่นละ ดีละครับ