ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ RG Aile strike + RG sky Glrasper  (อ่าน 1663 ครั้ง)

ออฟไลน์ deepdoza

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ถามเกี่ยวกับ RG Aile strike + RG sky Glrasper
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 10:02:54 PM »
ถามครับ เกี่ยวกับ RG Aile strike + RG sky Glrasper สามารถต่อรวมกันเป็น Perfect strike ได้มั้ยครับ

แล้วตรงแพ๊คหลังที่ได้ จะมีเป็นหนาม 5 อันเหมือนของ HG Perfect strike ตามในรูปหรือป่าวครับ

HG Perfect strike

เพราะของ RG Aile strike มีแต่หนามอันเดียวครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
Re: ถามเกี่ยวกับ RG Aile strike + RG sky Glrasper
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2014, 11:02:38 AM »
อยากติด คงต้องโม นิดหน่อยนะครับ
เพราะ RG ไม่ได้ทำมาเผื่อ ส่วนนี้ครับ :iconsmile: