ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ SD Gundam G Generation Wars ของ PS2 ครับ  (อ่าน 1775 ครั้ง)

ออฟไลน์ off333

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ถามเกี่ยวกับ SD Gundam G Generation Wars ของ PS2 ครับ
« เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 03:00:12 AM »
คือ ผมเพิ่งได้ SD Gundam G Generation Wars ของ PS2 มาเลยมีคำถามดังนี้ครับ

1.ภาคนี้ skill "Cool-Headed" แรงเหมือนใน SD Gundam G Generation World ของ PSP หรือเปล่าครับ

2.ภาคนี้หากเทียบระหว่าง
   2.1.skill "Cool-Headed"
   2.2.การเพิ่ม atk หุ่น เช่น ติด part "Power Cylinder" เพิ่ม atk หุ่น
   2.3.การเพิ่ม atk ท่าของหุ่น เช่น ติด part "Beam Generator Ω" ให้ "Wing Gundam Zero"
จาก 2.1.-2.3. ข้อไหนแรงสุดครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ