ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดู Zeta Gundam แต่ไม่รู้จะหาที่ไหน T T  (อ่าน 3184 ครั้ง)

ออฟไลน์ PalawatGunz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อยากดู Zeta Gundam แต่ไม่รู้จะหาที่ไหน T T
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 08:55:56 PM »
คืออยากทราบว่าที่ไหนมี แผ่น Zeta Gundam ขายบ้างตัวภาคหลักอะครับ จะเป็นพากย์ไทยหรือซับไทยก็ได้ครับ เพราะหามาซะส่วนใหญ่ยังไม่เจอเลย หรือเพียง พวก A New Translation ก็พอทดแทนกันได้ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงยิ่งครัชช :iconvsign:

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
Re: อยากดู Zeta Gundam แต่ไม่รู้จะหาที่ไหน T T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 11:23:35 PM »
ของไทยมีแต่new translationครับสั่งในเวบdexได้เลย ถ้าอยากดูภาคหลัก50ตอนมีซัพอังกฤษครับเซิซอากู๋เอาก็เจอละ

ออฟไลน์ SecondOrbit

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
Re: อยากดู Zeta Gundam แต่ไม่รู้จะหาที่ไหน T T
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2015, 01:47:12 PM »
ส่งไปใน pm นะครับ :iconfreak: ซีรีย์นะครับ

ถ้าจะเก็บก็หาแผ่น A New Translation มาสะสมครับ kudson.com มีแทบทุกภาค

จำได้ลางๆ ว่าเด็กซ์สอยภาคซีรีย์มา แต่ไม่ทำซะที :iconpale:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2015, 02:12:37 PM โดย SecondOrbit »