ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีใส่โค้ด G Generation overworld  (อ่าน 2322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonozanplabuilder

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
วิธีใส่โค้ด G Generation overworld
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2015, 08:41:31 PM »
สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวกันดั้มทุกท่าน ตอนผมได้โหลด SD G Generation overworld ของ psp มาเล่นใน ppsspp ครับเข้าไปดูในกระทู้เก่าๆเค้าสอนวิธีใส่ ccampaign ไว้ให้แต่ตอนนี้พอมาลองทำดู เหมือนลิ้งมันจะไม่เหมือนเดิมแล้ว มีแต่อะไรก้อไม่รู้ เลยอยากมาถามวิธีใส่ campaign ตอนนี้หน่อยครับ เพื่อนๆคนไหนพอจะทราบรบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับอยากเล่นมากๆ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2015, 08:41:59 PM โดย Tonozanplabuilder »