ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง DVD gundam unicorn ep7+boxset ยังมีขายที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 3098 ครั้ง)

ออฟไลน์ KOKO

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือตามเก็บมาทุกแผ่น เหลือแค่แผ่น 7 แล้วลืมไม่ได้ซื้อแผ่นสุดท้าย  ตอนนี้ไปหาตามร้านประจำ หาไม่ได้แล้วครับ  อยากรบกวนเพื่อนใน บอรด์ ว่าที่ไหนพอมีเหลือ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ   อยากสะสมให้ครบ อ่ะครับ

หากผิดห้องหรือผิดกฏบอรด์  ต้องขออภัยด้วยครับ  ไม่ค่อยได้ post เท่าไหร
 :iconcryout:

ออฟไลน์ big37175

• *
Re: สอบถามเรื่อง DVD gundam unicorn ep7+boxset ยังมีขายที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2015, 03:52:50 PM »
ลองถามร้านนี้ดูรับ
Line: bee2894 น่าจะมี
สะพานเหล็ก

ออฟไลน์ KOKO

• *
Re: สอบถามเรื่อง DVD gundam unicorn ep7+boxset ยังมีขายที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2015, 09:06:19 PM »
ขอบคุณครับ ร้านบีของหมดแล้วเศร้า

ออฟไลน์ tongyuiyui

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 02:14:57 AM »
ร้านขายDVDที่สะพานเหล็กยังพอมีให้เห็นอยู่ครับ ลองไปดูนะ  :iconvsign:

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 09:52:14 AM »
คือตามเก็บมาทุกแผ่น เหลือแค่แผ่น 7 แล้วลืมไม่ได้ซื้อแผ่นสุดท้าย  ตอนนี้ไปหาตามร้านประจำ หาไม่ได้แล้วครับ  อยากรบกวนเพื่อนใน บอรด์ ว่าที่ไหนพอมีเหลือ ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ   อยากสะสมให้ครบ อ่ะครับ

หากผิดห้องหรือผิดกฏบอรด์  ต้องขออภัยด้วยครับ  ไม่ค่อยได้ post เท่าไหร

ไม่ต้องไปตามหาหรอกครับแผ่น 7 ของไทยยังไม่ออก