ผู้เขียน หัวข้อ: [งานพู่กัน] SD : Sengoku Astray Gundam  (อ่าน 2949 ครั้ง)

ออฟไลน์ Golfto

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
[งานพู่กัน] SD : Sengoku Astray Gundam
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2015, 08:13:25 AM »
งานเพ้นท์พู่กันแบบขี้เกียจๆ ครับ ทำเสร็จไว้นานแล้ว แต่เพิ่งเอามาถ่ายรูปแบบจริงจังครับ
แอบมีฝุ่นเกาะด้วย 55 ... โพสท์โชว์เป็นครั้งแรก ฝากด้วยนะครับ ^^
ภาพถ่ายจากกล้องมือถือเอานะครับ

ขอบคุณที่รับชมนะครับ

:iconlike: :iconwish: :iconvsign:

ออฟไลน์ avichi

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 94
Re: [งานพู่กัน] SD : Sengoku Astray Gundam
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2015, 08:47:03 AM »
SD : Sengoku Astray ก็สวยเหมือนกันนะเนี่ย
atinatv