ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังหาอนิเมะใหม่ๆดู แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2065 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wapakalypse

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
กำลังหาอนิเมะใหม่ๆดู แนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 06:18:18 PM »
กำลังหาอนิเมะใหม่ๆดู ระหว่างรอ Gundam Origin EP2 มีซับไทย :iconmeow:
แนะนำหน่อยครับ ขอแนวๆ Gundam เลย เนื้อเรื่องแบบ Gundam OO ไม่เอาแบบมีเวทมนต์อะไรเยอะแยะอะครับ กะตัวละครแบบ Cross Ange (ออกแนวหื่นๆหน่อย 555) :iconnosebleed:

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
Re: กำลังหาอนิเมะใหม่ๆดู แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 10:53:39 PM »
MobIle figther G gundam เลยครับในยูทูบมีคนลงให้ดูด้วยนะเฮียม่อนเเกมาเเล้วสนุกด้วย
(หื่นนี่ Triage X ก็ไม่ปราณเดี๋ยว!นอกเรื่อง) :iconsweat:
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance