ผู้เขียน หัวข้อ: <ถ่ายรูปเล่น> HG Denial Gundam , หุ่นชูร่าในโลกกันดั้ม  (อ่าน 4439 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nekokung

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 16
[youtube]aGV75FwgASI[/youtube]

บ๊วยเบิร์นนิ่ง : พะ... แพ้แล้ว!!!

Ass สายคริ : ฟรีสครับ รบกวนช่วย AB ฮิลทีครับ

แว๊มป์ : เอ่อ คือชั้นไม่ใช่ฟรีสนะ ว่าแต่ค่าคริเอ็งทำไมมีแต่เลข 69 วะ?

สาวดุ้น จุน

จบการถ่ายรูปเล่นแล้วครับ

ออฟไลน์ bigboy

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 20
Re: <ถ่ายรูปเล่น> HG Denial Gundam , หุ่นชูร่าในโลกกันดั้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 10:31:10 AM »
555 ชอบครับ ครีเอทดี  :iconsmile: :iconsmile: จัดมาให้ชมอีกนะ

สนใจเข้าร่วมกลุ่มไลน์กันพลา แอดไอดีนี้เลยจ้า bigboy123qaz

ออฟไลน์ Groupkub

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
Re: <ถ่ายรูปเล่น> HG Denial Gundam , หุ่นชูร่าในโลกกันดั้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 06:28:15 PM »
แอคชั่นได้เท่ สมจริง ประหนึ่งอะนิเมะมาเอง ชอบมากเลยครับ  :iconwish:

ออฟไลน์ Jessadaz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2015, 04:07:03 PM »
ชอบมาก เท่สุดๆๆ

ออฟไลน์ athidswu

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 29
  • รู้สึกอีกทีกันพลาเต็มบ้านหมดแล้ว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 10:30:42 PM »
ชอบซีนต่อสู้กับโพสท่าฮาๆ ครับ :iconlol: