ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง อนิเมะ หุ่นยนต์ หน่อยครับ  (อ่าน 2159 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jabavox

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -11
หุ่นยนต์ที่ขี้บอร์ดบินบนฟ้าชื่อเรื่องอะไรนะครับ  นางเอกผมสีเขียว (มั้ง) มีภาค 2 เป็นรุ่นลูก  จำไม่ได้เรื่องของเรื่องนึกอยากดูภาค 2 อิอิอิอิ  รบกวนหน่อยครับ

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
Re: ขอถามเรื่อง อนิเมะ หุ่นยนต์ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 08:18:54 PM »
Eureka seven ครับภาคสองก็ Eureka seven AO
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ zoloji

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: ขอถามเรื่อง อนิเมะ หุ่นยนต์ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 11:48:22 AM »
อย่าลืมดูภาคMovieด้วยล่ะ(เพราะรู้สึกภาค2จะต่อจากmovieนะ) :iconcryjoy: