ผู้เขียน หัวข้อ: นอกไลน์ {เปิดกล่อง ปะติดปะต่อ} เจ้าหนูสายฟ้า ตัวเหลืองแก้มแดง แค่นี้ก็รู้แระ Pikachu Pokemon (Pocket Monster)  (อ่าน 6169 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutzaa12

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 6
    • Facebook

BANDAI ปิกาจู โปเกมอน (พ๊อ...พ็อกเก็ตมอนสเตอร์) :iconwish:
ราคา 571 Yen :iconlol: มีเศษ1 มาเพื่อ....

กล่องบอกว่ามาจากภาค XY&Z !!! ที่จริงมันออกมาทุกภาคแหละใครๆก็รู้
ก็หน้าตาไม่เหมือนภาคแรกนี่เนอะ

Cr. www.playbuzz.com

ต่อๆ

ไปดูกล่อง

คือดีอะ ข้างกล่อง บงบอกถึงความเสียตัง เหมือน กล่องกันพลา RG อะ บอกมาว่ามี เกรดอื่นด้วยนะ อย่าลืมซื้อละ อะไรทำนองนั้น  :iconhappy:

ใบต่อ

แผง 2 แผง ถ้วน สีเหลืองโทนเดียวกัน น้ำตาล ดำ แดง
สติ๊กเกอร์ ตาขาว2ข้าง ลิ้น1 จมูก1 จมูกนี่น่าเกลียดสุดแระ 5555 น่าจะเอาจมูกไลน์หมีกันพลามาเนอะ

จมูก !?

หลอนนน :iconfreak:

ถ้าใครคิดว่าไอภาพข้างบนก่อนหน้าเป็นก้น คุณคิดผิดแล้วครับ นี่ครับ ก้น  :iconnasty:

หลอนนต่อเนื่อง :iconlol:

เอาละ ไม่มีอะไรมากมายเลย คล้ายๆ SD ตัวต้นๆนี่เอง ผ่ากลางทุกส่วน ไม่เว้นเเม้แต่หาง?
ยกเว้นเท้าที่ไม่ผ่า 1 ชิ้นต่อเข้าไปเลย แต่หมุนเท้า ขยับเท้าไม่ได้เลยนะครับ เป็นล็อกของมัน
ดีหน่อยยังมีสีน้ำตาลให้ ไม่ใช่สติ๊กเกอร์ ทำให้หลังและหางสวยงามครับ

อะเป็นตัว สังเกตุจมูกละกัน :iconcryout:

ผ่ากลางงง

หลังสวยนะ หางหมุนได้ หูหมุนได้ เด๋วเจอทีเด็ดเลยละหูอะ :iconnasty:

การขยับ แขนกะหัวได้เท่านี้แหละ เท้าขยับไม่ได้ หางหมุนได้รอบ

อะ คลิปกลไก หมุนหัว หูหมุนตาม  :iconsmile:
https://youtu.be/ltN3wABeHmQ
[youtube]ltN3wABeHmQ[/youtube]
ก็มีเสียงเอียดๆ ก็ไม่ฝืดอะไรนะ เหมือนกล้องไม่โฟกัสเท่าไหร่ขออภัยครับ :iconshy2:

ก็ตู้กันพลานี่แหละ ต้องมีช่องไว้ใส่พวกนี้ด้วย เป็นของเล่นกลุ่มเดียวที่ผมยังเก็บไว้ตั้งแต่เด็ก ตัวอื่นๆไปกับญาติๆหมดแล้ว

บั้ยบาย แล้วพบกันใหม่ กับ P-BANDAI STAR BUILD STRIKE มั่งนะ...ถ้ามีเวลา :iconhappy:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2016, 09:46:10 PM โดย nutzaa12 »
GUNPLA | COM | GAMING GEAR | DOTA2
ติดตามผลงานได้ที่ facebook.com/nutty.pinitnorachai

ออฟไลน์ natchapon

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 1
้ชอบกัน แต่หาร้านที่มีของย้ากยาก ผมมีอยู่2ตัว ว่าจะตามเก็บโปเกม่อนในตำนาน 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2016, 01:52:03 AM โดย natchapon »

ออฟไลน์ bigboy

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 20

สนใจเข้าร่วมกลุ่มไลน์กันพลา แอดไอดีนี้เลยจ้า bigboy123qaz

ออฟไลน์ CHARDOY

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 7
รูปสุดท้ายมีตัวนึงไม่เข้าพวก  :iconlol:

• *
    • Facebook
้ชอบกัน แต่หาร้านที่มีของย้ากยาก ผมมีอยู่2ตัว ว่าจะตามเก็บโปเกม่อนในตำนาน

เป็นไปได้ผมก็อยากเก็บพวกเทพ กะพวก3เซียนในแต่ละภาคเหมือนกันนะครับ
แต่หาร้านขายยากจริงๆ :iconcry:

น่ารักน่าชัง  :iconwish:

:iconvsign:

รูปสุดท้ายมีตัวนึงไม่เข้าพวก  :iconlol:

ฮาๆ ที่จริงมีหลายตัวเลยครับ แต่ตัวมันเล็ก เด่นๆก็แองเจิ้ลม่อนเลย 55555 :iconlol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2016, 09:44:04 PM โดย nutzaa12 »
GUNPLA | COM | GAMING GEAR | DOTA2
ติดตามผลงานได้ที่ facebook.com/nutty.pinitnorachai

ออฟไลน์ athidswu

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 29
  • รู้สึกอีกทีกันพลาเต็มบ้านหมดแล้ว
571 yen แต่แยกสีมาดีเลย  (ยกให้ติกเก้อตาขาว) น่ารักราคากำลังดี

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับคุณนัท

• *
    • Facebook
571 yen แต่แยกสีมาดีเลย  (ยกให้ติกเก้อตาขาว) น่ารักราคากำลังดี

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับคุณนัท

จริงครับ ผมปลื้มสีน้ำตาลนะ :iconvsign: :iconlol: