ผู้เขียน หัวข้อ: SD Sima Yi ผู้ชนะแห่ง 3 ก้ก  (อ่าน 3131 ครั้ง)

ออฟไลน์ sorayath

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 21
SD Sima Yi ผู้ชนะแห่ง 3 ก้ก
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 10:22:07 AM »
สวัสดีครับ

มีงานมาให้ชมกันอีกเช่นเคยครับ

สีที่ใช้เกือบทั้งตัวเป็นสีของ M. A. X. ครับ มีสีเขียวเป็นของ Vallejo

ไปดูกันเลยครับ

ก่อนจะเป็นแบบนี้

เป็นแบบนี้มาก่อนครับ

ดูกันยาวๆเลยครับ

เช่นเคยครับ ผมยินดีรับฟังทุกคำแนะนำ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Kunpew

• **
  • Like: 43
  • งานโม "มันมัน" สำหรับคน "คันมือ"
    • https://www.facebook.com/KunpawGundam
Re: SD Sima Yi ผู้ชนะแห่ง 3 ก้ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 09:02:18 PM »
อยากสอบถามนิดนึงนะครับไม่ทราบว่าสีทองนี่ของอะไรหรอครับผม

• **
Re: SD Sima Yi ผู้ชนะแห่ง 3 ก้ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 11:04:53 PM »
อยากสอบถามนิดนึงนะครับไม่ทราบว่าสีทองนี่ของอะไรหรอครับผม

ไม่รู้ทำไมครับจะพิมคำว่า แ ม็ก ไม่ได้  สีทองเป็นของ  แ ม็กครับ

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2017, 02:36:58 PM »
 :iconwish: มาอีกแล้วงานแจ่มๆ SD งานแจ่มๆ ชอบๆ
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ kom

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 10:29:37 AM »
ลงสีได้สวยเรียบร้อยมากครับ อยากให้เหลาส่วนเขา ปลายดาบ ให้แหลมคม จะดูดีขึ้นอีกเยอะเลยครับ :iconsmile:

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2017, 09:17:18 PM »
:iconwish: มาอีกแล้วงานแจ่มๆ SD งานแจ่มๆ ชอบๆ
ขอบคุณครับ

ลงสีได้สวยเรียบร้อยมากครับ อยากให้เหลาส่วนเขา ปลายดาบ ให้แหลมคม จะดูดีขึ้นอีกเยอะเลยครับ :iconsmile:
ขอบคุณครับ ตัวต่อไปจะทำให้คมขึ้นครับ